Hạng B1
15/7/08
50
25
25
nguyentr
Em chưa đề cập cho bố việc em dự định sẽ bỏ thêm 1 ít vốn vào nữa để lấy xe Accent nên bố em vẫn đang hướng tới em Wigo đó bác. Vì ông thích mua thẳng, vốn được bao nhiêu là mua bấy nhiêu chứ không muốn mua xe đời cao hơn tí rồi nợ lại 1 khoản. Nếu lấy chiếc Wigo về sđi lại trong gia đình thì cũng ổn thôi. Em chỉ lăn tăn về chiếc Accent nhiều bác chê máy yếu, rồi đi nhanh xuống máy. Em sợ lấy xe mới về làm dịch vụ mà nhanh xuống cấp khách họ né hết
mọi người đã tư vấn rồi mà bạn còn lăng tăng thì hỏi ý làm gì, nếu bạn không tự quyết được thì cứ theo ý bố, không cần lên đây hỏi, còn tự quyết được thì nên chọn theo ý mình là 1 là không mua xe, 2 là mua accent

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
100% chắc với bác chỉ có sales Toyota và fan cuồng dmqt mới khuyên bác mua Wigo thôi :D còn lại sẽ bảo bác mua Accent

Hạng D
21/5/13
1.064
4.205
143
cụ lấy con xe Wigo của thế kỷ trước về đi cho nó bền, ko hỏng vặt, bán lại đỡ mất giá. Đặc biệt con này chỉ có mỗi nhà cụ chạy thôi, cụ mà hỏi dịch vụ cưới là bị oánh đó, đám cưới ai đi xe xấu hoắc này.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Em chưa đề cập cho bố việc em dự định sẽ bỏ thêm 1 ít vốn vào nữa để lấy xe Accent nên bố em vẫn đang hướng tới em Wigo đó bác. Vì ông thích mua thẳng, vốn được bao nhiêu là mua bấy nhiêu chứ không muốn mua xe đời cao hơn tí rồi nợ lại 1 khoản. Nếu lấy chiếc Wigo về sđi lại trong gia đình thì cũng ổn thôi. Em chỉ lăn tăn về chiếc Accent nhiều bác chê máy yếu, rồi đi nhanh xuống máy. Em sợ lấy xe mới về làm dịch vụ mà nhanh xuống cấp khách họ né hết
Xe Hàn hỏng vặt chỉ có daewoo ngày xưa thôi cụ
Ông anh mình chạy morning taxi hơn 3 năm chạy 30v (300k) máy móc chưa vấn đề gì nhé. Toy được 10 thì Hàn cũng phải được 8
Xe hàn đồ đạc thay thế rẻ như toy

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
con wigo ngoài cái logo toyota ra chả có vẹo gì luôn,bên trong nội thất nhìn như xe thập niên 90 phát nản,để 2 con acc và wi kế nhau thì e nói thật 10 người hết 9 người chọn acc,1 người còn lại mua wi vì ko đủ $ mua acc thôi,chưa kể như bác nói acc làm xe hoa ,chạy dịch vụ đều ngon
chuẩn như Lê Duẩn.

Hạng D
13/2/09
3.363
18.861
113
Bình Dương
Bác nên mua Toyota Wigo, ở VN thì Toyota rất có sức hút.
Giả sử hiện tại bản cao nhất của Wigo lăn bánh tầm 500tr, bác sử dụng trong 5 -10 năm, khi bán lại sẽ rơi vào khoảng 450tr, và Huyndai Accent cùng đời bán lại loanh quanh 200 - 220tr, bác sẽ mua được 2 chiếc Accent cùng đời, do đó cùng một số tiền bỏ ra bác được sử dụng cả 2 dòng xe... (điều phải chứng minh)