Tập Lái
21/6/18
17
3
5
38
Phạm vi 5km Bác mua cho vk cái xe đạp trợ lực điện Nhật bãi là ok. :) :) :) vừa tiết kiệm lại an toàn

Hạng B1
11/6/15
78
45
18
35
m vote cho cái xe máy điện của Klara. mk vừa mua cho f1 ra trường đi làm. Thấy khá ổn, kiểu dáng đẹp, xe chạy êm, f1 đi khá nhẹ nhàng, ko quá to cồng kềnh, nếu ban ngày đi nhiều thì tối về sạc, ko thì 2 ngày sạc 1 lần

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Phạm vi 5km Bác mua cho vk cái xe đạp trợ lực điện Nhật bãi là ok. :) :) :) vừa tiết kiệm lại an toàn
Đi làm mà bác ai lại để gấu đi xe lèm tèm này, vk e có lẽ ko thèm
m vote cho cái xe máy điện của Klara. mk vừa mua cho f1 ra trường đi làm. Thấy khá ổn, kiểu dáng đẹp, xe chạy êm, f1 đi khá nhẹ nhàng, ko quá to cồng kềnh, nếu ban ngày đi nhiều thì tối về sạc, ko thì 2 ngày sạc 1 lần
Con này 1 lần sạc đi đc bao nhiêu km, giá về tay là mấy hả bác?
E không cần tính tiền đăng kí gì đâu nhé! Giá chốt cuối cùng bác mua ấy ạ!
E có xem thử thì thấy mẫu mã của Klara cũng ok nhưng vẫn phải cân nhắc tìm hiểu trước khi mua.

Hạng B1
11/6/15
57
19
8
38
E thì cũng tham khảo trên mạng rồi, nhưng nói thật là chẳng biết tiêu chí như thế nào để đánh giá ấy. Vì cũng chưa tìm hiểu về mảng này bao giờ. Nên đành mang lên đây hỏi kinh nghiệm các bác!
Bác nào đang chạy xe gì chia sẻ e tham khảo mua cho Gấu cho yên tâm.
Bác tham khảo trên mạng thì cũng ok. Nhưng mà tốt nhất vẫn nên ra showroom của các hãng để xem trực tiếp. Như Klara họ có cho lái thử đó ạ! Phải như vậy thì mới đánh giá được kĩ. Còn những thông số kĩ thuật, nói qua cho bác thì cũng không hiểu vậy thôi.

Tập Lái
11/5/16
9
4
6
38
Lại mắc bệnh sính ngoại rồi.
Mà sao các bác lại hay lựa chọn hàng Nhật bãi vậy nhỉ? Hàng này theo e được biết là ở Nhật họ không sử dụng nữa thải đi rồi mới nhập về Vn mà.
Như vậy thì họ cũng đã sử dụng được nhiều năm rồi, còn đâu là độ bền nữa. Cá nhân e nghĩ vẫn nên mua xe mới thì hơn.

Tập Lái
8/10/15
18
1
3
38
Tay lái yếu thì tốt nhất cụ cho đi grab đi cho lành :cool::cool::cool::cool::cool:
Ra đường cho nó an toàn.
Chứ đã tay lái yếu thì xe gì cũng như xe gì thôi.

Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Xe máy điện Klara thì sao bác? E không rõ sau bán lại có mất giá hay không? Nhưng Gấu e đang chạy bản pin lithium, sạc khoảng 7-8 tiếng là đầy, đi được khoảng 80km thì sạc 1 lần.
Pin khá là bền đó ạ, di chuyển êm và nhẹ nhàng, không nặng như sử dụng ắc quy.

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Bác tham khảo trên mạng thì cũng ok. Nhưng mà tốt nhất vẫn nên ra showroom của các hãng để xem trực tiếp. Như Klara họ có cho lái thử đó ạ! Phải như vậy thì mới đánh giá được kĩ. Còn những thông số kĩ thuật, nói qua cho bác thì cũng không hiểu vậy thôi.
Vâng e vẫn muốn tham khảo xem để các bác chia sẻ kĩ hơn. Như vậy cũng rõ ràng mà bác :p:p:p:p Tất nhiên sau khi chắc chắn thì e cũng sẽ đưa Gấu ra trực tiếp để đi thử và chọn xe cho chắc ạ!

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Xe máy điện Klara thì sao bác? E không rõ sau bán lại có mất giá hay không? Nhưng Gấu e đang chạy bản pin lithium, sạc khoảng 7-8 tiếng là đầy, đi được khoảng 80km thì sạc 1 lần.
Pin khá là bền đó ạ, di chuyển êm và nhẹ nhàng, không nặng như sử dụng ắc quy.
E chưa thấy xe klara sao cả bác :D E còn đang chưa quyết mua xe gì mà.
Đang tham khảo kinh nghiệm của mọi người trước, nếu ưng mẫu nào thì e mới quyết. Chứ giờ vẫn đang thấy mông lung lắm.