Hạng B1
11/6/15
61
15
8
42
Mua xe cho vk xác định là đi thì đi lâu dài, chứ bác lại còn tính bán đi không mất giá nữa thì e cũng đến ạ bác luôn :(:(:(:(

Tập Lái
22/6/18
4
5
3
39
Xe xăng e thấy tiện nhất đấy, e thấy con vision của Honda có vẻ ổn bác mua con này có phải sang đẹp hơn ko, bán lại cũng dc giá, mua xe điện làm gì hết điện ngang đường vk bác có mà đắt bộ chết vật, đến lúc đó lại thì thẩm chửa bác chọn xe cho coi

Tập Lái
8/10/15
16
5
3
37
5km đổ lại cho đi xe đạp cho khỏe người bác ợ, dáng vóc lại minhon, trên thì xe đạp điện hay máy điện :cool::cool::cool::cool::cool:

Hạng B1
11/6/15
78
45
18
35
Con này 1 lần sạc đi đc bao nhiêu km, giá về tay là mấy hả bác?
E không cần tính tiền đăng kí gì đâu nhé! Giá chốt cuối cùng bác mua ấy ạ!
E có xem thử thì thấy mẫu mã của Klara cũng ok nhưng vẫn phải cân nhắc tìm hiểu trước khi mua.
Giá về tay e này giờ đang là 25tr cho Acquy chì và 35tr cho pin Luthium. Cái này đang có chương trình hưởng ứng bảo vệ môi trường thế giới nên dc giảm 5-10tr vào giá. 1 lần sạc mấy mất đến 4 tiếng để lượng pin đạt được khoảng 90% và thêm 2 tiếng nữa thì pin được đầy, mỗi lần đầy đi dc 70-80km trong thành phố bác ạ!

Hạng B1
22/10/15
58
19
8
40
Cụ mua con 81 đời mới cho an toàn. Các loại xe đạp điện và xe máy điện ko an toàn đâu ạ vì tiếng máy quá êm, bánh nhỏ, phanh tay gấu không quen dễ xảy ra sự cố ko mong muốn o_Oo_Oo_Oo_O

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Cụ mua con 81 đời mới cho an toàn. Các loại xe đạp điện và xe máy điện ko an toàn đâu ạ vì tiếng máy quá êm, bánh nhỏ, phanh tay gấu không quen dễ xảy ra sự cố ko mong muốn o_Oo_Oo_Oo_O
gấu nhà e lại sợ tiếng ồn nên mới thích mấy xe máy điện để chạy cho êm đó bác! Nhưng vẫn cảm ơn bác đã chia sẻ nhé!