Hạng B1
30/6/15
61
8
8
33
Em chào cả nhà, hôm nay em mạn phép lên mở topic hỏi về nhà chung cư và nhà mặt đất nhờ anh chị tư vấn xíu, e nghĩ cái này không chỉ là vấn đề phân vân của riêng mình. Theo cả nhà thì nếu ngân sách tầm 1,8 tỷ thì nên chọn phương án nào ạ? e đã có con nên mong muốn con được sống trong môi trường văn minh hiện đại để lớn lên bé phát triển tốt, do đó nghĩ tới căn hộ, nhưng mặt khác e cũng thích mua nhà vì tính riêng tư, mỗi tội với sách đó thì e lại chỉ tìm được nhà ở những nơi xa trung tâm và chưa phát triển lắm

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
Em chào cả nhà, hôm nay em mạn phép lên mở topic hỏi về nhà chung cư và nhà mặt đất nhờ anh chị tư vấn xíu, e nghĩ cái này không chỉ là vấn đề phân vân của riêng mình. Theo cả nhà thì nếu ngân sách tầm 1,8 tỷ thì nên chọn phương án nào ạ? e đã có con nên mong muốn con được sống trong môi trường văn minh hiện đại để lớn lên bé phát triển tốt, do đó nghĩ tới căn hộ, nhưng mặt khác e cũng thích mua nhà vì tính riêng tư, mỗi tội với sách đó thì e lại chỉ tìm được nhà ở những nơi xa trung tâm và chưa phát triển lắm

chào chủ thớt
wựn nhứt thành hồ cũng rộng
trải dà từ Đại lộ Đông Tây VVK chưn cầu Nguyễn Văn Cừ
qua Nguyễn Bỉnh Khiêm Sở Thú
lên tới Tân Định chưn cầu Kiệu
đầy đủ các tầng lớp dân cư
chỉ có 1,8 tỷ thì nhà mặt đất hay căn hộ chung cư cũng khó như ý
còn ở mướn thì khoảng >< 8 chai/tháng tùy diện tích tùy Phường

biết nhiu nói nhiu
chúc chủ thớt thuận buồm xuôi dzó

Tập Lái
1/11/15
49
1
8
45
Vừa coi cái chung cư ở Q1 mà giá cao qua trời luông đó, em tánh đi xa chổ trung tâm thì giá vùa phải hơn

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
bác check inb e nhé, báo bác vài phương án bác ngâm cứu coi sao

Tập Lái
10/11/15
19
0
1
30
1,8 tỉ cố thêm tĩ nũa là nhà hạng sang rồi đó, 1 căn chung cư giờ không mắc lắm đâu.
Hay chọn cái Viva Riverside đang áp dụng chính sách ưu đãi lên đến 19%, cam kết lợi nhuận 20%/năm. Ân hạn nợ gốc với lãi suất 0% trong 12 tháng đầu tiên đó cụ chủ

Chỉnh sửa cuối: