Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
http://www.youtube.com/watch?v=v1iod0e7LcU&feature=related
Hãy xem tới giây cuối cùng để cảm nhận nhé > nhạc cũng cool nửa
Mình rất muốn có chiếc eclipse 2008 mui cứng này ,ở bên đó giá khoảng 21k ,ko biết về việt nam khoảng bao nhiêu nhỉ khoảng 55k ko các bác .Các bác nào cho em thông tin về em này với .Ở mình có saloon nào nhập nó ko .em thấy vn có vài con roài .Bác nào biết thì cho em cái giá với nhé em cám ơn nhiều

Tập Lái
25/1/08
4
0
0
RE: Nếu bạn là fan của Eclipse thì bạn sẽ không kìm lòng khi xem clip này

em nó dep wé. mà em nó có máy chổ ngồi vạy bác? và em nó về đến vn là khoảng bao nhiu k vạy các bác?? bác nào co thông tin thi cho em biết với nha.

Tập Lái
16/11/07
32
1
8
36

em thấy 1 gara trên An dương vương có 1 chiếc màu xám lông chuột,đọan gần Đại học sư phạm đó,em wên tên rùi

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Trích đoạn: totandat

em nó dep wé. mà em nó có máy chổ ngồi vạy bác? và em nó về đến vn là khoảng bao nhiu k vạy các bác?? bác nào co thông tin thi cho em biết với nha.
con này bốn chỗ bác ợ ! nhưng 2 chỗ ngồi sau hơi chật một chút thoai.em kết con này lắm bác ợ .còn nếu bác thích 2 cửa 2 chỗ sau rộng 1 chút thì ,bác tìm hiểu em nissa atima coupe ,cực đẹp lun ,giống em G35 lám giá cũng khoảng 21k ở bên bển ah.về vn chắc tầm 65k quá
em mit eclipse đây bác ,trong này có phần giá của các loại MT ỏ AT đó .eclipse hôm bữa có bác nào nhập về con mui mềm đó bác .mui mềm trong mục rao bán oto của diễn đàn này "hét" 75k đóa.Còn ko biết mui cứng thì thế nào
The 2008 Eclipse is a 2-door, 4-passenger family coupe, or sports coupe, available in 4 trims, ranging from the GS to the SE-V6. http://autos.yahoo.com/mitsubishi_eclipse/

Hạng B2
19/3/08
157
0
0
ninh binh

con coupe này đẹp thật:D

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

con trong vid bác post là concept thôi bác, còn xe sx thương mại rồi thì về VN mấy chiếc rồi, bác ra salon trên đường 3/2 kế bên trường tỉu học quốc tế của Úc và VUS ấy, em thấy để đó hơi lâu rồi...