Hạng D
4/6/10
1.063
849
113
HCMC
Kính gửi các bác trong diễn đàn
Em xin tự giới thiệu, em tên Xuân. Em biết tới Web OS gần 1 năm nay nhưng chưa tham gia vào diễn đàn bao giờ. Qủa thật dạo này em nhìn 4B mà muốn nổ con mắt luôn, ngay từ bé em đã mê 4B rồi nhưng chưa có điều kiện để cưới được 1 em. Tham gia 4room và được nghe các bác nói em lại càng lên cơn điên hơn nữa.
Qủa thật em cũng đang dành dụm để kiếm 1 em 4B, và em cũng quyết định là em sẽ cưới vợ lần đầu là em Jeep vì em rất mê nó. Thấy các bác off nhiều mà em cũng thấy nao nao, muốn đi theo các bác cho có thêm chút hiểu biết mà sợ không biết các bác có cho theo không.
Hôm nay em xin được post bài này với lời đầu là xin kính chào các bác, sau đó em rất mong được các bác chấp nhận cho thằng em newbie được tham gia vào cộng đồng Jeep thân yêu.
SYLL: Vũ Thanh Xuân
Sex: Male
HP: 091.655.3883
Job: Kỹ sư điện (thất nghiệp)
Cám ơn các bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
CHÚC MỪNG XUÂN CÓ NIỀM ĐAM MÊ JEEP. CHỦ NHẬT NÀY ANH EM OTOSAIGON LẢM CHUYẾN TIỀN TRẠM BÀ RỊA, OFF ROAD MỘT SỐ CUNG ĐƯỜNG, NẾU MUỒN TÌM CẢM GIÁC LẠ THÌ LÊN TIẾNG NHÉ.... KO CÓ XE VẪN THAM GIA ĐƯỢC XUÂN Ạ..

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Emdangtaplai nói:
Kính gửi các bác trong diễn đàn
Em xin tự giới thiệu, em tên Xuân. Em biết tới Web OS gần 1 năm nay nhưng chưa tham gia vào diễn đàn bao giờ. Qủa thật dạo này em nhìn 4B mà muốn nổ con mắt luôn, ngay từ bé em đã mê 4B rồi nhưng chưa có điều kiện để cưới được 1 em. Tham gia 4room và được nghe các bác nói em lại càng lên cơn điên hơn nữa.
Qủa thật em cũng đang dành dụm để kiếm 1 em 4B, và em cũng quyết định là em sẽ cưới vợ lần đầu là em Jeep vì em rất mê nó. Thấy các bác off nhiều mà em cũng thấy nao nao, muốn đi theo các bác cho có thêm chút hiểu biết mà sợ không biết các bác có cho theo không.
Hôm nay em xin được post bài này với lời đầu là xin kính chào các bác, sau đó em rất mong được các bác chấp nhận cho thằng em newbie được tham gia vào cộng đồng Jeep thân yêu.
SYLL: Vũ Thanh Xuân
Sex: Male
HP: 0902592583
Job: Kỹ sư điện (thất nghiệp)
Cám ơn các bác

tên như con gái í nhỉ.
xin chào, rất vui có thêm người đam mê jeep

Tập Lái
22/1/10
18
0
0
38
Em cũng rất mê Jeep, nhất là A2 M151, nhì là em Willy....em thường xuyên theo dõi các bác trên OS nhưng mà xe thì không có, trẻ người non dạ ( em được 26 "mùa cà phê" em dân Daklak mà) các bác toàn là bậc lão làng, nên em chỉ dám đứng ngoài nhìn, nước dãi chảy...hic hic..nhìu khi thấy xe các bác trên đường... chỉ biết mơ ước và ước mơ... Hy vọng 1 ngày gần nhất sẽ cố cưới 1 em theo hầu các bác...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
còn em thì mới 25 mùa cafe thôi bác ơi...Jeep sẽ lên BMT thăm bác nhé!!!

Hạng B1
4/9/09
61
0
0
PhanLGL nói:
tên như con gái í nhỉ.

bác PhanL coi thường chị em gái quá, Xuân cũng có thể cùng hệ với nodua, innau, thappt... và rất ... rất... rất nhiều chị em nữa mà. hổng lẽ chỉ có đàn ông mới có quyền mê Jeep hay sao vậy?

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
cho ma... chết... ha ha.. dám chọc mấy chị hả cưng...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
thaopt nói:
PhanLGL nói:
tên như con gái í nhỉ.

bác PhanL coi thường chị em gái quá, Xuân cũng có thể cùng hệ với nodua, innau, thappt... và rất ... rất... rất nhiều chị em nữa mà. hổng lẽ chỉ có đàn ông mới có quyền mê Jeep hay sao vậy?

hóa ra "emdangtaplai" không có khả năng xác nhận giới tính của mình hả ta? Rõ ràng khai báo là Male mà....sao chi thaopt biết "em" nó là female...

Hạng B1
4/9/09
61
0
0
em chỉ đoán mò thôi, phụ nữ có giác quan thứ 6 mà (có khi còn giác quan thứ 7, 8, 9 ... nữa đó). chỉ khi nào Xuân tham gia SJC mới biết chính xác

SGN
Hạng B2
6/6/10
112
0
0
51
Hi Cả nhà.
em cũng yêu thích jeep lắm. Em bắt đầu mua con xe đầu tiên năm 1998. đến nay cũng đã trãi qua được 6 em rồi.
Nhưng mà lại không thích mang xe ra phá như mấy bác kia.
Nhập hội mà không mang xe đi phá thì cũng hơi ngại, nhưng nếu đi chơi đâu đó thì ok.
Thôi thì xin đứng ngoài nhìn và học hỏi các bác nhé.