Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
9/6/11
68
14
8
Ủng hộ bác chủ thớt ! Nhưng em lo cho bác vì xe bác BS đã được đăng báo . Mấy thằng xxx chắc chắn sẽ không bỏ qua
tụi nó sợ bác ấy xanh mặt ko dám thổi nữa đâu. Thổi nữa cứ móc camera quay rùi đăng lên đây e lo hết cho ạ :D

Tập Lái
Bình tĩnh lại chút đi các Bác. Mình có kiện thì kiện ai? Mà đã có bị thiệt hại gì chưa mà kiện? Có nhiều vụ bị vỡ mũi, thậm chí thiệt hại cả nhân mạng vì quần chúng bức xúc...tất cả rồi chìm xuồng hết thôi.
Bác # nhà ta to thế, cũng đầy đủ cả quân, cả hình, bao nhiêu vật chứng, nhân chứng...mà vẫn bị bên bị tố là chỉ "nói mồm". Vậy anh em nhà OS làm được gì các bác?
Cách ăn nói nhã nhặn của bác chủ cho thấy bác là người rất điềm tĩnh. E kg nghĩ bác sẽ theo đuổi tiếp vụ này đâu.
Con sãi ở chùa mà....tiếp tục quét lá thôi các bác ạ.
Bác nói chưa đúng lắm, theo quan điểm của em (chỉ là của em) thì Bác chủ đúng là ko thiệt hại về vật chất nhưng đã bị xúc phạm, vu khống một cách rõ ràng! Nếu mình thắng, đơn giản mình chỉ yêu cầu các bên liên quan xin lỗi chính thức bằng văn bản Bác Carot. Lời xin lỗi đó chẳng khác nào như 1 cái tát thẳng vào mặt những dqd hàng ngày vẫn kiếm bánh mì ăn. Hơn nữa để cho mọi người cảm thấy tiền thuế mà doanh nghiệp và người dân như em đóng hàng tháng cảm thấy có ích 1 chút...
Quyền quyết định cuối cùng vẫn là của Bác chủ và Bác quyết định thế nào cũng có lý của nó cả, chỉ là nếu là em với sự ủng hộ như hiện nay em sẽ thử 1 lần xem sao (đây là em nói ra quan điểm để chúng ta xem xét đúng sai, chứ không như 1 Bác bên trên dùng từ kích động!).
Nếu mọi người đều đi trên 1 lối mòn có sẵn, thì bây giờ có ai biết Steve Jobs và cái ifone là gì ko? Hay xa hơn nếu Galileo không quyết tâm theo đuổi quan điểm của mình, chấp nhận xem là bị điên thời đó thì có lẽ giờ chúng ta đang cãi nhau trái đất hình gì nhỉ?! (Em ít học xin các Bác chỉ giáo thêm).
Những gì cần nói em đã nói qua 2 bài post trên diễn đàn này rồi, có lẽ em sẽ ko có ý kiến gì về vấn đề này nữa, nói nhiều quá mất hay. Nhưng em sẽ vẫn giữ lời, sẽ ủng hộ Bác chủ 1 chút sức mọn như đã hứa và tất nhiên em tôn trọng mọi quyết định của Bác.
Chúc Bác chủ và anh em OS sức khỏe!

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Các bác đọc kỹ thớt ngay từ đầu và các đối đáp của bác chủ thì sẽ thấy rõ bác chủ chỉ muốn chia sẻ trường hợp này cho ae chúng ta học hỏi kinh nghiệm khi rơi vào tình huống tương tự, kg nhằm mục đích nổi tiếng hay kiện cáo ai đâu.
Đa phần, các bác ở lâu trên diễn đàn (B1, B2, C, D...) đã đọc và chứng kiến rất nhiều các trường hợp, hiểu rõ giữa "người" và "ta" nên hành động rất đâu ra đó. Lời khuyên các bác cũng nhã nhặn và điềm tĩnh hơn các bác Tập lái rất nhiều.
Bác chủ thớt thì đã có 6 năm lão làng trên đất Os rồi nên e cũng kg mấy ngạc nhiên về bản lĩnh đối đáp với xxx khi bị bắt bẩn.
E tin rằng bác chủ sẽ sớm thông báo cho mọi người quan điểm của mình. Dầu cho bác quyết định thế nào thì e cũng vẫn là fan của bác.

Hạng C
10/8/11
727
5.459
93
Tình hình sao rùi bác chủ. Có off bàn thì cho em ké 1 chỗ với. thớt này nóng như biển đông

• Like
Reactions: ahieunhaque
Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Ủng hộ bác chủ thớt ! Nhưng em lo cho bác vì xe bác BS đã được đăng báo . Mấy thằng xxx chắc chắn sẽ không bỏ qua
Bác ấy chuẩn bị tinh thần trc rồi! Đi đúng luật thì sợ gì! Có mấy xxx ăn bẩn thì mới dơ xã hội thôi... Vừa vừa thôi chứ làm quá chúng coi còn thua sh...t....

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Cứ bình tĩnh các bác ạ!
Cái cần lột tả thì đoạn clip của bác chủ đã làm quá tốt rồi, cũng đã rất nhiều người biết, thiết nghĩ như vậy cũng đủ rồi!
Còn nhớ cách đây chưa lâu, có bác tài ở Gò Vấp hay gì đó, do quay clip xxx Bà Rịa mà bị phiền hà cũng nhiều, "được" mời lên CA phường để mần dziệc với Thanh tra CA BR, rồi tường trình v.v...mất thời gian chứ ích gì, trong khi kết cục thì gần như ai cũng biết trước rồi...

Hạng C
10/10/08
763
781
93
SG
Thưa các bác,
Mình lập thớt này mục đích góp ý và cảnh báo cho các anh em lái xe và cả các bạn CSGT tìm hiểu kỹ về luật giao thông khi lưu hành và thực hiện công tác trên đường.
Cả đôi bên đều chấp hành tốt luật giao thông và các quy định của pháp luật để góp phần cải thiện tình trạng giao thông.
Mọi việc nay cũng đã rõ ràng. Mọi người đều cũng đã rút ra được những cái riêng cho mình.
Vì vậy, mình đề nghị BĐH diễn đàn có thể khoá thớt lại. Ngày cũ qua đi, hy vọng một ngày mới tốt đẹp hơn
Cám ơn các bác đã quan tâm, ủng hộ và động viên.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.