Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/11/13
287
79
28
HCM
Bình tĩnh lại chút đi các Bác. Mình có kiện thì kiện ai? Mà đã có bị thiệt hại gì chưa mà kiện? Có nhiều vụ bị vỡ mũi, thậm chí thiệt hại cả nhân mạng vì quần chúng bức xúc...tất cả rồi chìm xuồng hết thôi.
Bác # nhà ta to thế, cũng đầy đủ cả quân, cả hình, bao nhiêu vật chứng, nhân chứng...mà vẫn bị bên bị tố là chỉ "nói mồm". Vậy anh em nhà OS làm được gì các bác?
Cách ăn nói nhã nhặn của bác chủ cho thấy bác là người rất điềm tĩnh. E kg nghĩ bác sẽ theo đuổi tiếp vụ này đâu.
Con sãi ở chùa mà....tiếp tục quét lá thôi các bác ạ.
Có lẽ bác đung và cũng day dứt lắm

• Like
Reactions: MinhKhanh
Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
Đúng là đổi trắng thay đen thật:
1. ThU ĐQĐ có báo lỗi là đi sai phần đường (ghi âm có ghi rõ)
2. Camera hành trình có ghi rõ quá trình lưu hành xe hoàn toàn đúng luật. Không vi phạm lỗi "không chấp hành biển báo, vạch kẻ đường"
3. CSGT không có lời cám ơn nào (theo ghi âm)
Chắc em phải làm khiếu nại chính thức quá.
Bác nào có kinh nghiệm hỗ trợ tí.
Cứ từ từ bác ạ! nó cũng đang cúng cho mấy bạn phóng viên.

Tập Lái
28/7/14
13
12
3
36
Bình tĩnh lại chút đi các Bác. Mình có kiện thì kiện ai? Mà đã có bị thiệt hại gì chưa mà kiện? Có nhiều vụ bị vỡ mũi, thậm chí thiệt hại cả nhân mạng vì quần chúng bức xúc...tất cả rồi chìm xuồng hết thôi.
Bác # nhà ta to thế, cũng đầy đủ cả quân, cả hình, bao nhiêu vật chứng, nhân chứng...mà vẫn bị bên bị tố là chỉ "nói mồm". Vậy anh em nhà OS làm được gì các bác?
Cách ăn nói nhã nhặn của bác chủ cho thấy bác là người rất điềm tĩnh. E kg nghĩ bác sẽ theo đuổi tiếp vụ này đâu.
Có thiệt hại 5-10tr cũng chả bức xúc và lên máu bằng chuyện đổi trắng thay đen, dù biết là sẽ chìm nhưng nổi lên trước cái đã rồi chìm, cứ rãnh 1 lần thử xem sao.
Kiện ai? Tìm luật sư trước, cái này ở đâu cũng có và tôi mới chỉ ra địa điểm rồi http://nguoibaovequyenloi.com/User/index.aspx ==> Họp offline, chuẩn bị hồ sơ rồi đi
Bác thớt điềm tĩnh không manh động ở đây là đang đợi người am hiểu về tư vấn pháp luật đấy, còn mấy anh ở đây buồn bức xúc chửi chơi cho đỡ tức hoặc đập đầu vào bím thôi chứ chả biết làm gì cho hết tức!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Chuot Dien
Hạng B2
26/6/13
148
133
43
Some where

Em thấy trước mắt kiện thằng phóng tin báo ca trước á, tội viết bài sai sự thật, định hướng người đọc hiểu sai luật (ở đây là lỗi giao thông sau khi xem clip). Yêu cầu thằng phóng tinh đính chính lại bài viết cũng như công khai xin lỗi bac carot :D

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Em xin lỗi trước mấy nick tập lái chính qui nhé vì em hay vơ đũa cả nắm.
Kiểm tra từ a-z trong diễn đàn này không có thớt nào nhiều nick mới đăng ký như thớt này, bà con cô bác nên cảnh giác cao độ các nick tập lái hô hào kích động.

Hạng B2
13/7/14
142
229
43
Quận 7
Em xin lỗi trước mấy nick tập lái chính qui nhé vì em hay vơ đũa cả nắm.
Kiểm tra từ a-z trong diễn đàn này không có thớt nào nhiều nick mới đăng ký như thớt này, bà con cô bác nên cảnh giác cao độ các nick tập lái hô hào kích động.
Vậy chắc bác phải xin lỗi hết mọi người, vi tui coi thấy toàn tập lái đk trước khi có thớt này! Sr nha, Tui thấy nên cảnh giác bác thì đúng hơn!

Hạng B2
13/1/08
111
2
18
Ủng hộ bác chủ thớt ! Nhưng em lo cho bác vì xe bác BS đã được đăng báo . Mấy thằng xxx chắc chắn sẽ không bỏ qua

• Like
Reactions: ngotpro
Status
Không mở trả lời sau này.