Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
13/11/11
528
847
93
Sài Gòn
Em đọc báo CA thấy chúng chối tội hết luôn, còn bảo làm đúng nữa chứ? sao nhà báo mị dân thế nhỡ, sai rành rành ra đó mà sao ko sửa sai mà lấp liếm cho nhau?
Cảnh sát cảm ơn dân lúc nào hả ông nhà báo Nguyễn Tống? tại sao từ xin lỗi ông để trong ngoặc? CA sai thì xin lỗi âu cũng là thường tình, bất cứ ai sai cũng phải xin lỗi đó là mình tôn trọng chính bản thân mình, chứng tỏ mình có học hành đàng hoàn, chịu trách nhiệm bản thân...từ xin lỗi ông ông để trong ngoặc như vậy tôi ko hiểu ông có ý gì, chắc là ko đáng xin lỗi?

• Like
Reactions: Luxipe@
Tập Lái
28/7/14
13
12
3
36
Em đồng ý với ý kiến kiện cả lũ luôn đi Bác chủ, từ thằng dqd đến thằng phóng viên lộng ngôn. Em không rành về thủ tục pháp lý, Bác nào rành thì hỗ trợ Bác chủ 1 tay. Em cũng sẽ góp chút sức mọn cho án phí 5tr (không hoàn lại), nếu thua kiện em xin góp tiếp 5tr. Bác cho anh em xin cái tài khoản, anh em sẽ góp tùy lòng mỗi người. Đổi lại em muốn xem phiên tòa sẽ xử ra sao (cùng lắm như đi xem kịch thôi). Đảm bảo anh em mình ra tòa là thua nhiều hơn thắng nhưng ít ra cũng sẽ tạo được 1 làn sóng dư luận. 1 cơn sóng sẽ không làm được gì nhưng nhiều thì sẽ thành bão đó Bác. Anh em mình cứ nói trên diễn đàn thì những thằng dqd vẫn đang hả hê bù khú với gái đâu đó sau khi bài báo được đăng. Mình lên tiếng không chỉ cho mình mà còn con em mình nữa các Bác ạ!
Một người sẽ không làm được gì, nhưng với những anh em có tâm ở đây sẽ khiến bọn chúng ra đường phải cụp bớt đuôi lại. Chắc chắn là những thằng như dqd sẽ đọc những dòng này và cười khẩy, nhưng tao nhắc lại ở đây tao không nói cho tụi mày nghe, tao nói cho anh em chân chính nghe thôi.
Hy vọng Bác chủ suy nghĩ về những điều em nói và nếu Bác đồng ý thì tiến hành luôn đi Bác, mỗi anh em 1 tay thì mọi việc cũng không quá rắc rối đâu Bác!
Thân.
Em bỏ cả cmnr công việc cùng nhóm bạn hơn chục thằng đang bức xúc đi theo bác đây. Lên ngay tận ổ kiện luôn
Việc trước tiên là chúng ta cần tham khảoo ý kiến của Luật sư và Hội luật gia TP HCM
http://hoiluatgiatphcm.org.vn - http://nguoibaovequyenloi.com/User/index.aspx - TRUNG TÂM TƯ VẤN PHÁP LUẬT TP.HỒ CHÍ MINH - TRUNG ƯƠNG HỘI LUẬT GIA VIỆT NAM
Các Bác định ngày chúng ta sẽ cùng đi

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/7/14
13
12
3
36
Anh em hãy share lên cộng đồng facebook nào, các Page có đông thành viên như Haivl... cùng xem bộ mặt của bọn này

Hạng B2
30/3/14
332
770
93
Cho
Em bỏ cả cmnr công việc cùng nhóm bạn hơn chục thằng đang bức xúc đi theo bác đây. Lên ngay tận ổ kiện luôn
Việc trước tiên là chúng ta cần tham khảoo ý kiến của Luật sư và Hội luật gia TP HCM
http://hoiluatgiatphcm.org.vn
Các Bác định ngày chúng ta sẽ cùng đi
cho em 1 vé nha bác , có gì bác inbox em . Em cũng khá bận nhưng cay cái lũ này lắm , kệ mịa tiền thì từ từ kiếm !

Hạng B2
13/7/12
245
245
43
HCM
kg khó đâu, mỗi một ngày một vài bác gọi lên số PC67 gì đó phản ảnh, gọi hoài đến khi nào có kết quả thì thôi.Cứ nói là mình là người dân, xem clip đó bức xúc quá, kg biết thực hư thế nào, mong cơ quan chức năng vào cuộc, gọi trong này kg được gọi ra ngoài bộ.Chia nhau mỗi ngày mười bác gọi cho em, gọi liên tục trong vòng 3 tháng.
Các bác lên kế hoạch đi, em góp gió với các bác để thành bão

Hạng C
17/7/11
850
1.213
93
Cô này đã "thổi" em, e kết rồi!
Nhưng vì Tt OS, các bác đã bảo e sẽ thay ạ!
Cô này thường đứng ở ngã tư nào vậy bác, bữa nào rãnh, em xung phong bị "thổi" bị cái đi, xinh qué, hic...hic...

• Like
Reactions: ntt61
Hạng B2
26/6/13
148
133
43
Some where
Em nghĩ cần 1 bác trong dđ này tiếng nói có trọng lượng + máu chiến + rảnh, đứng ra cầm trịch phát động cho ae theo thì mới làm vụ này ra ngô ra khoai đc, nếu làm thì phải bài bản theo đúng tiêu chí pháp luật là thượng tôn và tinh thần oser.
Em cũng tức cái vụ này lắm nhưng tài hèn sức mọn nên xin các bác cho đi theo 1 chân điếu đóm thôi.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Bình tĩnh lại chút đi các Bác. Mình có kiện thì kiện ai? Mà đã có bị thiệt hại gì chưa mà kiện? Có nhiều vụ bị vỡ mũi, thậm chí thiệt hại cả nhân mạng vì quần chúng bức xúc...tất cả rồi chìm xuồng hết thôi.
Bác # nhà ta to thế, cũng đầy đủ cả quân, cả hình, bao nhiêu vật chứng, nhân chứng...mà vẫn bị bên bị tố là chỉ "nói mồm". Vậy anh em nhà OS làm được gì các bác?
Cách ăn nói nhã nhặn của bác chủ cho thấy bác là người rất điềm tĩnh. E kg nghĩ bác sẽ theo đuổi tiếp vụ này đâu.
Con sãi ở chùa mà....tiếp tục quét lá thôi các bác ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.