Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/11/06
3.931
19.096
113
Vietnam
Các bác có tin là Agribank chi nhánh Gia Lâm nó dám cho vay 6 tỷ , thế chấp sổ đỏ mà ko cần đủ 2 vợ chồng kí luôn đấy, bọn này nó liều lắm.

Hạng C
11/5/11
532
0
0
bravia nói:
vấn đề của AgriBank không nằm ở mấy cái chi nhánh đâu, nó nằm toàn cấp lãnh đạo cao nhất cơ, cao tới cỡ mặt trăng luôn í mà trên đó có "cậu bé chăn trâu" kìa. <span style=""color: #333399;"">Mà nằm càng cao thì lại càng ổn định</span>.
Chả sao đâu bác ạ. Vô tư đi, chấp hết các thằng còn lại.

câu này trật lất căng bản ...
gốc và ngọn cây, cái nào ổn định hơn ? :p[>:p]

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.843
113
SUNG nói:
bravia nói:
vấn đề của AgriBank không nằm ở mấy cái chi nhánh đâu, nó nằm toàn cấp lãnh đạo cao nhất cơ, cao tới cỡ mặt trăng luôn í mà trên đó có "cậu bé chăn trâu" kìa. <span style=""color: #333399;"">Mà nằm càng cao thì lại càng ổn định</span>.
Chả sao đâu bác ạ. Vô tư đi, chấp hết các thằng còn lại.

câu này trật lất căng bản ...
gốc và ngọn cây, cái nào ổn định hơn ? :p[>:p]
Đang nói về vị trí lãnh đạo mà chứ đâu nói về bản chất sự việc đâu mà gốc với ngọn

Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
JBL.WWE nói:
Các bác có tin là Agribank chi nhánh Gia Lâm nó dám cho vay 6 tỷ , thế chấp sổ đỏ mà ko cần đủ 2 vợ chồng kí luôn đấy, bọn này nó liều lắm.

Nói thế này chưa rõ bác nông dân ui. Em cũng đang vay, thế chấp sổ đỏ mà chỉ mềnh em ký nè :)

Hạng D
21/4/10
3.121
36.194
113
HCM city
jeany.huynh nói:
JBL.WWE nói:

Nói thế này chưa rõ bác nông dân ui. Em cũng đang vay, thế chấp sổ đỏ mà chỉ mềnh em ký nè :)

Hay bác là người vay 6tỷ?
Bà cả bác mà biết tin này chắc.

Em giảm stress cuối tuần nha các bác. :D

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh
garfieldfatcat nói:
Sáng nay e cũng gặp đậu ở Đinh Tiên Hoàng đối diện đài truyền hình.
Sáng nay em cũng gặp em này tại đây bà cả ngồi kế bên hỏi có phải của ông nào trong hội morning không ? :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/9/11
315
131
53
Liembk nói:
jeany.huynh nói:
JBL.WWE nói:

Em không rõ thằng cu em ruột nó lừa Agribank kiểu chi (tất nhiên có cái bìa nhà thế chân gùi), nhưng chỉ biết là nó lấy tiền bank Agri con vợ nó hoàn toàn không biết ất giáp gì hết, mang đi đầu tư "lậu" giờ bỉ bể - không tự mình trả nổi lãi nữa nên đành tự thú trước bình minh. Hỏi nó lừa làm sao, nó nín thinh dù dọa thụi vô mặt, nó chỉ nói là bể chuyện thì chả tốt đẹp gì hơn.

Hạng B1
14/2/12
76
0
0
43
HCM
Amateurish nói:
Liembk nói:
jeany.huynh nói:
JBL.WWE nói:

Em không rõ thằng cu em ruột nó lừa Agribank kiểu chi (tất nhiên có cái bìa nhà thế chân gùi), nhưng chỉ biết là nó lấy tiền bank Agri con vợ nó hoàn toàn không biết ất giáp gì hết, mang đi đầu tư "lậu" giờ bỉ bể - không tự mình trả nổi lãi nữa nên đành tự thú trước bình minh. Hỏi nó lừa làm sao, nó nín thinh dù dọa thụi vô mặt, nó chỉ nói là bể chuyện thì chả tốt đẹp gì hơn.

Có quen biết và phần trăm là được hết bác. Bọn tín dụng ngân hàng giờ gắt lắm. Vay vài trăm triệu thì ko đc, chứ vài tỷ thì ok :D

Status
Không mở trả lời sau này.