Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/1/08
337
150
43
Saigon
Nếu thằng chi nhánh đó bị bác lừa thì nó cũng lên thớt luôn chứ giỡn bác. Thanh tra ngân hàng nó bụp liền. Mà tiền nhà nước thì nặng tội phết.

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
JBL.WWE nói:
Các bác có tin là Agribank chi nhánh Gia Lâm nó dám cho vay 6 tỷ , thế chấp sổ đỏ mà ko cần đủ 2 vợ chồng kí luôn đấy, bọn này nó liều lắm.

Có phước làm quan, có gan làm giàu, muốn liều thì phải cho vay nhiều....

:D

Hạng C
29/7/11
760
13
28
41
Mà em thấy, anh argi này làm ăn cực ký cùi chuối! Mình mởtafi khoản ở chi nhánh nào thì phải đến chi nhánh đó chuyển tiền mới được. Không như các ngân hàng thương mại. mà được vô đó làm, phải có 5C mới vô đó làm dc ah nha!

Hạng B2
6/6/11
257
929
143
G , Ếch đang hạ , em đi mua còn để ít po đặng chuẩn bị góp hụi , phí ! :p

Em vào mấy cái Agr em thấy hình như có truyền thống rồi. Chảnh từ ông bảo vệ vào trong,chán luôn. Mà em thấy cái này hay này,mỗi phòng GD có thể làm được một cái ATM khác nhau,còn cái vụ chuyển tiền thì càng nản.

Hạng B2
8/7/09
348
0
0
37
Em nghĩ kì này chắc agribank phải mời bác này về làm giám đốc marketing rồi, :D:D:D

Nhắc đến cái ngân hàng Agribank này thì xin phép các bác cho em chửi thề 1 phát...MÓA....
Ngân hàng agribank ở địa phương em thằng giám đốc giả từ cái bằng 12 đến đại học luôn...Kỳ vừa rồi 1 nhóm 40 em lũ lượt ăn cơm tù cả nhưng chẳng hiểu sao lại được ân xá hết rồi...
Nghiệp vụ thì kém, phục vụ thì dở, chỉ tài vòi vĩnh khi XÉT DUYỆT CHO VAY THÔI...
Xin lỗi bác nào đang và sẽ làm ở cái ngân hàng này...

Status
Không mở trả lời sau này.