Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Thân chào các bác hội nhiễm bùn , thờ gian thắm thóat đã gần 1 năm . Em mới nghe cô giáo dạy học ở trên này (đt cho Công vừa tổ chức thôi nôi cho đứa nhỏ thành công tốt đẹp :D) .

Giờ các em chuẩn bị tựu trường nhưng áo quần sách vở vẩn còn lem luốt , anh mình nên ghé lại đây để thăm lại trường xưa với những gói quà thiết thật cho các em được không ? Luôn tiện Công Thành thăm con luôn thể .
Ngày tựu trường của các em nhỏ đã điểm
Ngôi trường toàn tây...nói tiếng Việt còn phải học từng chử cái .​
HT Toy và con gái​
Đường vào trường​
Học trò​
Cô giáo​
Các bác bàn thêm nhé .​
Chào thân ái .​

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Có kèo thơm luôn nè anh Bannang, qua đầu tháng 9 có chương trình thăm và tặng quà cho các học sinh tại ngôi chùa Thiền Viện Trúc Lâm Đạo Nguyên ở huyện Daksong (gần thác 7 tầng) mà anh em ta đã từng tá túc, chương trình do các bác hội CEO Saigon và các bạn Phượt tổ chức trên FB. Em sẽ gửi link sau. Nếu tham gia chương trình này thì kết hợp thăm lại thác 7 tầng luôn, ý mấy bác sao :)
Hiện tại bên ấy cũng đã huy động được khá nhiều tập vở cho các em, chúng ta tham gia thì phụ họ một tay chuyên chở và thêm 1 ít sách vở nữa là đẹp.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
KVL nói:
Tháng 9 show hơi bị nhiều, ko biết có bị trùng lịch ko bác Toy.
Bởi vậy em mới thông báo cho các bác nhà mình sắp xếp.
Link FB của chương trình đây, hay tháng 9 này chuyên đề "offroad từ thiện" nhỉ :)
[link]https://www.facebook.com/events/477141349043790/[/link]

Tập Lái
11/4/13
18
0
1
Dzô năm học rồi nghỉ ngơi đi các bác, mùa khô năm sau mình chơi tiếp