Tập Lái
17/6/17
0
2
3
41
TP HCM
nhadat-saigon.vn
Thời điểm này đến cuối năm các Cụ đầu tư về hướng nào vậy.
Mình có anh khách hàng đầu tư rất mạnh khu Đông, chủ yếu là quận 2, hướng về cả Đồng Nai và Vũng Tàu
Trong khi thị trường thì khu Đông Q2, Q9 thì sốt ghê quá thì hướng Nam Sài Gòn là Q7, Nhà Bè giá vẫn chưa lên theo kịp sóng
Mà anh này nói khu Nam Sài Gòn hướng về Long An là hướng chết. Các Bác đi ngang qua cho em xin chút ý kiến thông não

Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Thời điểm này đến cuối năm các Cụ đầu tư về hướng nào vậy.
Mình có anh khách hàng đầu tư rất mạnh khu Đông, chủ yếu là quận 2, hướng về cả Đồng Nai và Vũng Tàu
Trong khi thị trường thì khu Đông Q2, Q9 thì sốt ghê quá thì hướng Nam Sài Gòn là Q7, Nhà Bè giá vẫn chưa lên theo kịp sóng
Mà anh này nói khu Nam Sài Gòn hướng về Long An là hướng chết. Các Bác đi ngang qua cho em xin chút ý kiến thông não
Chết vì bị tiền đè :p:p:p

• Like
Reactions: vumayman8
Tập Lái
15/9/15
24
19
3
32
Thời gian vừa rồi chả có khu nào ở sg chết cả. Chỗ nào giá bds cũng nhảy múa. Túm lại là bác định pr cho hướng lào????

Tập Lái
17/6/17
0
2
3
41
TP HCM
nhadat-saigon.vn
Lúc giá Q9 từ 11-12 tr/m2 đất nền năm 2015. Đến đầu năm 2017 thì trung bình mấy khu đó giá hơn 30 tr/m2 rồi
Sóng bds từ q2, q9, q12 lên ầm ầm
Mà khu Nam chỗ Phú Xuân vẫn còn giá trung bình 15tr/m2 giá hiện nay
Trong Phú Mỹ Hưng thì thơm nhất chỗ đất nền Hưng Gia, Hưng Phước. Mấy lô đường nhỏ giá 55tr/m2 giờ là 100tr/m2. lô góc thì giá khiếp luôn
Với mấy lô đất khu Nam Thông thì tăng giá nhiều. Chứ nhà biệt thự, thì giá tăng ổn định
Mấy dự án khu Nam vẫn còn gía thấp, mà người mua vẫn giao dịch khu Đông rất mạnh

Tập Lái
24/4/17
2
15
3
31
Em cũng có cùng câu hỏi ạ, nhiều người nói khu nam chết =.=. Ý kiến đa số là do kẹt xe, điểm ngập tp, ngoài ra còn yếu tố nào ko nhỉ ?

• Like
Reactions: vumayman8