Bác tư vấn cho e dàn đèn của CERATO 2016 nha bác!! Đèn gầm nên thay Bi hay thay bóng led, dèn cos thay bóng xenon vào hay thay luôn Bi mới, còn đèn pha xài led nào ổn định ạ, e hay đi đêm trường dài. Tiện bác tư vấn cho e đèn nội thất trong xe luôn nhen bác!!
Dạ, xe bác thì nếu muốn đơn giản tăng sáng thì bác có thể lắp bóng xenon thay cho bóng halogen zin. Còn nếu bác muốn sáng đẹp hơn nữa thì bác có thể thay luôn cặp bi zin bằng cặp bi xenon bác nhé. Ánh sáng chuẩn đẹp và tích hợp fa cos luôn. Sáng và đẹp hơn rất nhiều so với bi zin. Đèn fa thì bác có thể dùng Lumiled hoặc led P6 đều được ạ.
Thân!

Hạng B2
26/3/15
214
140
43
Bình Dương
Bác
Dạ, xe bác thì nếu muốn đơn giản tăng sáng thì bác có thể lắp bóng xenon thay cho bóng halogen zin. Còn nếu bác muốn sáng đẹp hơn nữa thì bác có thể thay luôn cặp bi zin bằng cặp bi xenon bác nhé. Ánh sáng chuẩn đẹp và tích hợp fa cos luôn. Sáng và đẹp hơn rất nhiều so với bi zin. Đèn fa thì bác có thể dùng Lumiled hoặc led P6 đều được ạ.
Thân!
ib e giá nhen bác!!!
thanks bác!!

Hạng B1
8/4/12
81
12
8
Dạ, gắn được luôn đó bác, có chân H7 cho Kia Forte. Thông tin chi tiết về giá em gởi sang pm, bác xem giúp em nhé.
Thân!
Lumileds P6 55w 5200lm lắp thay cho bóng halogen 55w zin của Honda City 2014 đây.

Bác inbox giá lumiled loại này nhé bác! Xe e forte! Cảm ơn bác!

Tập Lái
12/1/16
2
0
1
35
Chào bác, em đang đi Grand i10, em muốn tăng sáng cho đèn, em nên lên Bi Xenon hay Bi Led vậy bác
Bên bác thi công thì mất bao lâu thế nhỉ ?
Và giá cho bộ Bi Led và Bi xenon nữa bác nhá
Thanks bác, chúc bác đắt khách

Chào bác, em đang đi Grand i10, em muốn tăng sáng cho đèn, em nên lên Bi Xenon hay Bi Led vậy bác
Bên bác thi công thì mất bao lâu thế nhỉ ?
Và giá cho bộ Bi Led và Bi xenon nữa bác nhá
Thanks bác, chúc bác đắt khách
Dạ, bác có thể lên bi xenon hoặc bi led đều được bác ạ. Em gởi thông tin chi tiết sang pm, bác xem giúp em nhé.
Thân!

Hạng B2
7/1/16
423
1.305
93
Grandis 05 đèn yếu quá, không muốn độ mà có cách nào tăng sáng không bác. Pm cho em giá luôn!

Tập Lái
12/7/09
41
6
8
54
Đồng Tháp
ngoctuyen85: chào bác ! nhờ bác tư vấn các giải pháp nâng cấp đèn PHA cho santafe 2016, ưu nhược điểm của từng giải pháp và sau cùng pm giá của mỗi phương án để em lựa chọn... Thanks bác