Tập Lái
2/4/09
4
2
3
Bac Tuyen hay phat huy de de chet thang 465.vn nhe, thang china chuyen ban do tao lao ma noi do Germany voi Japan

Bóng xenon trên thị trường giờ nhiều loại quá, bên bác có loại nào tốt cho mình xin ít thông tin. Cám ơn.
Dạ, hiện bên em có hàng Philips Germany và Osram Germany, Harison Japan là tốt nhất ạ. Thấp cấp hơn thì có hàng Aozoom và UPS của TQ đó bác. Hiện hàng xịn thì chỉ có Philips vs Osram là phổ biến nhất. Mặc dù giá tương đối cao nhưng chất lượng luôn được đảm bảo. Còn TQ như Aozoom, mặc dù có nơi quảng cáo là ngang hoặc nhỉnh hơn Philips, nhưng khi dùng rồi mới biết, và khi đã biết thì tiền đã mất rồi ạ.

Bac Tuyen hay phat huy de de chet thang 465.vn nhe, thang china chuyen ban do tao lao ma noi do Germany voi Japan
Dạ, đè chết thì em không dám đâu ạ. Mỗi nơi mỗi kiểu làm ăn, quan trọng là uy tín mình gầy dựng rồi cố gắng giữ cho mình thôi bác. Còn chuyện người khác làm ăn buôn bán như thế nào thì em không nghĩ tới. Chỉ biết cố gắng làm cho mọi người đến với mình được hài lòng, sử dụng sản phẩm đúng với chất lượng và số tiền mình bỏ ra. Ai ca tụng, quảng cáo biến hàng China thành hàng Germany, Japan để bán thì kiếm tiền thì em không biết, chứ riêng em, trước giờ hàng nào TQ thì em nói TQ, Taiwan thì em nói Taiwan, Germany thì em nói Germany. Không nhập nhằng, đổi trắng thay đen, dùng câu chữ để lừa gạt khách hàng kiếm thêm đồng lời đâu ạ.
- PS : cách đây ít hôm có ai đó vào thớt của em, câu khách, giới thiệu xenon Aozoom Germany. Tào lao thật, Aozoom là của TQ hẳn hoi, toàn tiếng Tàu. Nếu Aozoom là của Germany thì em phải cập nhật lại kiến thức của mình, Germany sử dụng tiếng Tàu để làm quốc ngữ rồi.

• Like
Reactions: MrA
Tập Lái
18/2/16
19
5
3
47
Dạ, đơn giản nhất là lắp cặp bóng xenon vào là tăng sáng hiệu quả rồi đó bác, chi phí hợp lí và hiệu quả hơn rất nhiều so với led lắp rời đó bác.
Thân!
Pm cho mình loại bóng xenon tốt dùng cho morning si đã có bi, giá luôn nhe, cám ơn.

Vios 2003 độ cặp Bi Audi A4, bóng Philips Germany D3S, đặt biệt bóng Philips D3S có đặc điểm riêng mà bóng D1S, D2S không có, do đó D1S, D2S rất dễ đưa hàng giả TQ vào, riêng D3S và D4S, chỉ có Philips xịn mới có đặc điểm riêng này mà hàng TQ không thể giả được. Đây cũng là lí do em chỉ xài duy nhất Philips D3S mà không xài D1S, mặc dù bóng D3S giá cao hơn D1S, ballast D3S kích nhanh nhất hiện nay. Và đặc điểm nữa là bi Q5 xịn 2014 chuẩn theo xe dùng D3S.

Hạng B2
29/4/13
130
132
43
Bác cho mình hỏi Morning m,à Si AT 2016 có sẳn Projector thì dùng chân đèn gì vậy bác ?

Tập Lái
27/2/08
3
0
1
Chào bác!
Xe chevrolet AVEO 2015, dự định làm bi-led, led mí.
Bác báo giá dùm các loại bi-led (fa cos chung), công và thời gian nhé! Cảm ơn bác nhiều!