Tập Lái
24/8/07
29
0
0
41
otosaigon.com
Bác nào kết thể loại Cruise thì e nài như một luồng gió mới của sự lựa chọn đấy

Hạng B2
22/2/06
154
1
18
RE: Ngựa chiến Harley Vrod in HN

Bác ơi, chơi xe này chỉ sợ không có đủ tiền mua em nó, chứ không sợ không có A2 đâu. Tôi ko có A2 mà chạy PKL cả năm nay rồi, chả bị vịn lần nào.

Tập Lái
24/8/07
29
0
0
41
otosaigon.com

E phóng to noá lên cho các pác ngắm nhé...đẹp đến từng chi tiết....hê` hê`

E nó mới về...đang Rotda nhưng bác tài nó chạy ác le'm,e theo chẳng kịp...đành ngửi khói :D

Trích đoạn: dclover

Bác ơi, chơi xe này chỉ sợ không có đủ tiền mua em nó, chứ không sợ không có A2 đâu. Tôi ko có A2 mà chạy PKL cả năm nay rồi, chả bị vịn lần nào.
Nói vậy là "hên xui" đúng khg bác. Em thì muốn có cái A2 cho an tâm, chứ đi xe mà khg có giấy ớn lắm. Còn việc đón em Harley này thì em khg dám mơ (Nó mắc hơn con Camry 96 em đang đi, hình như ngang ngang với IN em chuẩn bị đón), nhưng khi có A2 em sẽ đón một em CBR 900 ngay.
Em sẽ post ảnh chiếc này cho các bác xem.

Tập Lái
24/8/07
29
0
0
41
otosaigon.com

Trích đoạn: marsupilami

chiếc Harley Vrod này của bác nào đấy ạ ?
Bác hỏi để xin làm vài vòng hay chụp ảnh? Bác nói rõ lí do rùi e chỉ cho

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Bác cho cái thông số kỹ thuật để anh em mở rộng tầm nhìa cái, xe này ở HN hả bác??

Hạng B2
22/2/06
154
1
18

Giấy thì pahỉ có chứ bác, ko có thì chết à:D. Nhưng A2 thì...khỏi cần nếu đã máu. Ino chưa đủ tiền mua con này đâu bác bomdien à? Bác cứ đi từ tốn đừng trêu ngươi các bác xxx thì ok rồi.

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Em nhỏ này về Việt nam có đến 30K ko hả các bác ???[8|]Bác nào bít nói đi ![:eek:]