O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
Gởi các Bác vài tấm E nghịch ngợm đón Tết
TRƯỚC :

SAU KHI NGỰA:D:D:D

.
Bác cáo rằng mấy tháng nay Đi ké Xe Vợ vì hay đi chung, nên E cũng phải rao khắp phố phường với E nó đấy:(:(:(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/9/04
165
11
18
RE: Ngựa sắt NGỰA ĂN TẾT

Hị hị, bác Mê đú ngựa thật. Nhưng sao mùa xuân bác không dán bông mai hay đào mà chơi hoa... dâm bụt vậy hả bác

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bác Mê Dú mà đi xe này em không bít nghĩ sao nữa :D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: Tieungoclang

Hị hị, bác Mê đú ngựa thật. Nhưng sao mùa xuân bác không dán bông mai hay đào mà chơi hoa... dâm bụt vậy hả bác
He he nói thật với Bác E biết nó là Hoa Dâm bụt chết liền:D:D:D:D:D.
Đi công tác thấy Đẹp đẹp , nghĩ mua về dán vào xe chắc đẹp vì mùa Xuân mà cho nó lạ lạ Tí , hết Xuân lại tìm cái khác các Bác nhỉ:D:D:D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Nói chung là bác Medusa sau khi " ngựa " em lò Xo này xong thì nên để hẳn cho bà xã đi bác ợ - chứ mà em tưởng tượng ra là 1 anh trai đi em Lò xo trong đã đầy nữ tính rồi lại độ thêm đèn màu hồng , dán hoa cũng màu pink nốt thì nhìn .......nhìn ......hơi .......hơi .....đ*** :D:D:D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

trời, nhìn mà .............., cái này là "ngựa chúa" luôn chứ ngựa thường gì hả trời, dạo này sao thấy ông anh hoa lá me quá vậy :D:DSao không chơi Angel Eyes màu đỏ vô nữa đi cho thành "siêu ngựa" luôn đi chứ anh Nhật:):):)

Hạng B2
4/10/05
113
0
0
HCMC

Thôi để cho bà xã đi nghen bác. Bác mà ngự em này ra đường mấy anh theo thì chít :D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: kidnln

trời, nhìn mà .............., cái này là "ngựa chúa" luôn chứ ngựa thường gì hả trời, dạo này sao thấy ông anh hoa lá me quá vậy :D:DSao không chơi Angel Eyes màu đỏ vô nữa đi cho thành "siêu ngựa" luôn đi chứ anh Nhật:):):)
Đới A múc 1 cặp Angel eye vào cái mặt nạ và phần trống giữa phuộc đó KID. :D:D:D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

ôi phí quá, để thằng angel eyes ở đó thì để LED, Neon cũng rứa, để cái angel Eyes tính bằng đôla vô đó !! Đúng la xe của vợ đại gia nhử . em thấy anh để Angle eyes vào đèn pha hay hơn tròn tròn, nhìn đẹp, bé cũng được !:)