Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
em chỉ biết là làm cái logo bên cty của nhỏ em em, nhưng thanh toán thì ...thôi rồi

NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
Có ông bạn đang làm ở đây, tình hình cũng đang nợ nần căng lắm .

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
Hcivic nói:
Dinh.REAL nói:
Bà này xuống rồi. Đang nợ tùm lum tà la kìa.
Vậy hở bác?! :cool:
Phải chăng là như người hay nói; lớn thuyền thì lớn sóng?:mad:
Bà này thì môi giới Quận 1 nào cũng biết, nhà cửa đúng là nhiều thiệt nhưng nơ cũng bao vây.
Đợt vừa rồi theo em biết được bà phải gả căn nhà trên Pasteur cho 1 chủ nợ với giá cao hơn thị trường đó bác.

Hạng D
21/5/09
1.086
43
48
Bà này đang xây cái Ks Senla ngay góc ngã tư Lê Thánh Tôn - Hai Bà Trưng, nhưng ko biết có tiền xây tiếp hay ko? Mà công trình xây trước Vincom B, nhưng đến nay chỉ xong tầng trệt và 2 tầng hầm. Xây tầng hầm B1 xong 8 tháng sau mới đổ Sàn trệt, hiện nay đang chờ tiếp, ko biết khi nào lên tiếp đến tầng 17. Có thằng bạn làm cay Cofico, đang sữa chữa vết nứt tại Senla này.
Bà này so với tỷ phú USD P.N.Vượng Vincom thì ko bằng đâu.

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
quangly nói:
Bà này đang xây cái Ks Senla ngay góc ngã tư Lê Thánh Tôn - Hai Bà Trưng, nhưng ko biết có tiền xây tiếp hay ko? Mà công trình xây trước Vincom B, nhưng đến nay chỉ xong tầng trệt và 2 tầng hầm. Xây tầng hầm B1 xong 8 tháng sau mới đổ Sàn trệt, hiện nay đang chờ tiếp, ko biết khi nào lên tiếp đến tầng 17. Có thằng bạn làm cay Cofico, đang sữa chữa vết nứt tại Senla này.
hiện tại thì tay V của Vincom này có vẻ vững trong làng bds. bà Diệp thì cũng giống như mấy dgia khác thôi đang rong thời kỳ khó khăn

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
dù sao cũng rất đáng nể, một người đã dám nghĩ, dám làm.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Tui có quen chị "cò" kia bảo bà D đang cần bán 1 căn nhà MT Lê Thánh Tôn giá 50tỉ ... Cái này chắc chỉ là 1 con số lẻ rất nhỏ của bà ấy nhỉ?:cool:

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Ò, tỷ tỷ là giỏi rồi, dù gì đi nữa.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
quangly nói:
Đổi mấy nhà thầu rồi. Bây giờ EIC của một bác trong FI này nhẩy vô húc tiếp đó.

Status
Không mở trả lời sau này.