Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
28/11/09
1.172
2.650
113
Hồ Chí Minh
Cái vụ ngâm tiền và cù cưa thanh toán thuộc háng siêu đẵng, Bác nào làm thế nào cũng dính chưởng ah. Cẩn thận nha các Bác

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
ông a của em trước cũng làm đơn hàng cho bên cô này, hợp đồng thì mấy chục triệu mà cứ lằng nhằng con thằn lằn luôn

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Hcivic nói:
duongxua nói:
Em biết và có tiếp xúc Mợ đã lâu , từ năm 1996 thì phải . Tình hình Mợ lúc này em ko rõ nhưng lúc trước thì cũng dữ lắm . Nhưng mà ... thôi đừng bàn sâu vào một cá nhân các bác à , vi phạm đấy .
@Hcivic : Các bài báo viết dạng này thường theo đơn đặt hàng bác à . Xem cho vui thôi bác nhé
Chào bác ! Lâu mình không gặp nhau nhỉ! Bác khỏe và mần ăn thắng lợi chứ? Cảm ơn bác đã nhắc nhở vụ "lạm bàn về cá nhân..." này nhé!:)
Dạ em vẫn khỏe , công việc bình thường dù có khó khăn hơn những năm trước . Cô khỏe ko cho em gởi lời thăm nhé .
Mấy đại gia và đa phần chân dài thường phát biểu giống nhau ở xuất phát điểm là hai bàn tay trắng . Nhưng thực sự chân dài phất lên từ đại gia , còn đại gia phất lên được từ đâu ???

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/11/12
166
3
18
48
duongxua nói:
Dạ em vẫn khỏe , công việc bình thường dù có khó khăn hơn những năm trước . Cô khỏe ko cho em gởi lời thăm nhé .
Mấy đại gia và đa phần chân dài thường phát biểu giống nhau ở xuất phát điểm là hai bàn tay trắng . Nhưng thực sự chân dài phất lên từ đại gia , còn đại gia phất lên được từ đâu ???
Theo em thì nhờ có mấy thứ sau:
1 - Đại lược (nhìn xa trông rộng, suy nghĩ hơn người)
2 - Đại kiết (gặp may mắn lớn)
3 - Đại ca (bảo kê, góp vốn...)
4 - Đại đởm (gan to, dám chơi liều, chơi lừa...)
5 - Đại bác (nổ banh nhà lồng chợ giống anh Đức GL)
6 - Đại tẩu (đụng chuyện thì tẩu đại :p )
Chị Lá Trắng này có các loại "Đại": 1, 2, 3, 4, 5 nhưng thiếu cái số 6 vì hình như chị ấy sợ... đi máy bay
cho bị zịnh

Hạng B1
1/1/13
71
0
0
37
tomcat_vn nói:
duongxua nói:
Theo em thì nhờ có mấy thứ sau:
1 - Đại lược (nhìn xa trông rộng, suy nghĩ hơn người)
2 - Đại kiết (gặp may mắn lớn)
3 - Đại ca (bảo kê, góp vốn...)
4 - Đại đởm (gan to, dám chơi liều, chơi lừa...)
5 - Đại bác (nổ banh nhà lồng chợ giống anh Đức GL)
6 - Đại tẩu (đụng chuyện thì tẩu đại :p )
Chị Lá Trắng này có các loại "Đại": 1, 2, 3, 4, 5 nhưng thiếu cái số 6 vì hình như chị ấy sợ... đi máy bay
cho bị zịnh
Đại gia là nhiều da :)

Hạng B2
11/12/07
405
12.080
93
Bà Diệp có miếng đất to đùng ở Hai Bà Trưng đang làm bãi giữ xe, phí quá

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
bomong nói:
Bà Diệp có miếng đất to đùng ở Hai Bà Trưng đang làm bãi giữ xe, phí quá
Cho giữ xe thì muốn lấy lại lúc nào thì lấy.
Cho thuê làm nhà hàng, ks, quán ăn thì phải thuê dài hạn bác ah.
Tiền thuê thì đâu bao nhiêu so với chủ dất
:D

Status
Không mở trả lời sau này.