Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/10/11
6
0
1
Bà D này khởi nguồn lập nghiệp từ thời bao cấp ạ! (01 vốn 40 lời) => Nhờ Ông già là Sếp lớn ở 01 đơn vị XNK thuộc BTM cũ. Kinh lắm ! Nên không có gì lạ. Tài sản nhiều nhưng nợ cũng nhiều.....

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
quá nể, quá nể, em cứ hay gọi bà ấy là Trắc Bách Diệp cho dễ nhớ.

8/12/12
611
423
63
HCM
Dinh.REAL nói:
Hcivic nói:
Dinh.REAL nói:
Bà này xuống rồi. Đang nợ tùm lum tà la kìa.
Vậy hở bác?! :cool:
Phải chăng là như người hay nói; lớn thuyền thì lớn sóng?:mad:
Bà này thì môi giới Quận 1 nào cũng biết, nhà cửa đúng là nhiều thiệt nhưng nơ cũng bao vây.
Đợt vừa rồi theo em biết được bà phải gả căn nhà trên Pasteur cho 1 chủ nợ với giá cao hơn thị trường đó bác.
- Trong thời buổi nền kinh tế đang thế này thì Đại gia và Đại nợ luôn đi đôi và song hành với nhau.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Em biết và có tiếp xúc Mợ đã lâu , từ năm 1996 thì phải . Tình hình Mợ lúc này em ko rõ nhưng lúc trước thì cũng dữ lắm . Nhưng mà ... thôi đừng bàn sâu vào một cá nhân các bác à , vi phạm đấy .
@Hcivic : Các bài báo viết dạng này thường theo đơn đặt hàng bác à . Xem cho vui thôi bác nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/2/12
298
2
0
Hỏi các bác xem người nào làm ăn lớn mà ko nợ hả bác?

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Thật đáng nể cho một người phụ nữ, cách đây khoảng 2 năm em nghe nhiều tin đồn về bà này nhưng giờ thì im rồi.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
duongxua nói:
Em biết và có tiếp xúc Mợ đã lâu , từ năm 1996 thì phải . Tình hình Mợ lúc này em ko rõ nhưng lúc trước thì cũng dữ lắm . Nhưng mà ... thôi đừng bàn sâu vào một cá nhân các bác à , vi phạm đấy .
@Hcivic : Các bài báo viết dạng này thường theo đơn đặt hàng bác à . Xem cho vui thôi bác nhé
Chào bác ! Lâu mình không gặp nhau nhỉ! Bác khỏe và mần ăn thắng lợi chứ? Cảm ơn bác đã nhắc nhở vụ "lạm bàn về cá nhân..." này nhé!:)

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
duongxua nói:

Có 2 kiểu bàn sâu: bơm thổi và đâm chọt. Ở đây chỉ cấm bàn sâu kiểu đâm chọt thôi nha. Bơm thổi, nâng bi.....thoải mái đi. Bác chủ đang đi hướng này nên cứ tiếp tục thoải mái!

ah, đọc thớt này em mới hiểu vì sao cái logo của bà DBD trông như 2 cái dxxxg vật, nằm thẳng và nằm nghiêng (trông nó thế này: dbd). Thì ra là do không thanh toán cho bên thiết kế, nên bị chơi xỏ.

Status
Không mở trả lời sau này.