Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Em đã được chạy thực tế con này. Đi thị trường cùng ông bạn. Sài gòn - đà lạt - nja trang - phan thiết - đồng nai - bình phước - đăc lăk - kon tum rồi về lại sài gòn ( bọn em đi thị trường ko có tuyến cố định. Hứng tỉnh nào đi tỉnh đó). Xác nhận với các pác là chạy con z8 này quá ngon. Còn độ bền thì vài năm nữa mới biết được. Nhưng xem trên youtube mấy pác ở hà nội mua xe về cho thuê cũng chạy trên 100k km rồi thấy vẫn ngon
Còn mình khẳng định là chắc chắn độ bền k ngon chứ nếu ngon nó đã bán qua Âu - Mỹ và có doanh số tốt vì chi phí phát triển của nó quá thấp, bán giá rẻ nữa thì chiếm dc 1 mớ khách.
Đằng này nó chỉ bán nội địa và chỉ có mấy nước k có tổ chức an toàn test mới dám nhập về chạy, chứ ở nơi khác là rớt ngay vòng kiểm tra, chưa kể giá gốc 3 xị mấy nhập về ở kế bên bán 8 xị chả thấy rẻ tí nào, dân thiếu hiểu biết mới dám giao tính mạng cái kiểu đó.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Chắc phải chuyển ra ngoải ở vài tháng - trong SG em tìm mỏi mắt mà ko thấy đại lý nào để tậu một em về cảm nhận cho sướng. Đang đau đầu suy nghĩ ko biết nên tậu em này hay LuxSA đây

Hạng B1
22/6/15
59
116
33
49
Dù con này có ngon đến máy em cũng không mua, quan điểm của em là tránh mua ủng hộ hàng tàu nhiều nhất có thể vì mình mua hàng của tàu càng nhiều thì đất nước của nó càng mạnh thêm, đi kèm theo đó là chúng hung hãn hơn, bá quyền hơn, ăn hiếp nước bé nhiều hơn....

28/8/19
13
19
3
33
Em ở Vinh cách đây 1 tuần cũng thấy 1 con Zotye màu đen của cụ nào đó nằm ngay giữa ngã tư Trần Quang Diệu - An Dương Vương nguyên buổi sáng. Không biết bị gì mà thấy cụ chủ cứ một lúc lại chạy lui chạy tới rành tội :(

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Sao các bác chê xe TQ nhỉ? Cách làm xe TQ cũng như ông Vinfast thôi, cũng mua tuốt công nghệ các hãng về rồi lắp thành cái xe. Mình thấy độ hoàn thiện em này hơn Vinfast Lux SA đó.

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng B2
14/9/07
118
32
28
Sao các bác chê xe TQ nhỉ? Cách làm xe TQ cũng như ông Vinfast thôi, cũng mua tuốt công nghệ các hãng về rồi lắp thành cái xe. Mình thấy độ hoàn thiện em này hơn Vinfast Lux SA đó.
Xe này nó sx nội địa thì các đồ của nó là hàng nhái các hãng xe lớn, chỉ có cái máy là không nhái được thôi bác.

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Còn mình khẳng định là chắc chắn độ bền k ngon chứ nếu ngon nó đã bán qua Âu - Mỹ và có doanh số tốt vì chi phí phát triển của nó quá thấp, bán giá rẻ nữa thì chiếm dc 1 mớ khách.
Đằng này nó chỉ bán nội địa và chỉ có mấy nước k có tổ chức an toàn test mới dám nhập về chạy, chứ ở nơi khác là rớt ngay vòng kiểm tra, chưa kể giá gốc 3 xị mấy nhập về ở kế bên bán 8 xị chả thấy rẻ tí nào, dân thiếu hiểu biết mới dám giao tính mạng cái kiểu đó.
nó không qua âu mỹ được không phải lý do đó đâu bác, mà do bản quyền đó, qua mấy chỗ đó bị coi là ăn cắp bản quyền, kiểu dáng đó,

Tập Lái
2/3/09
31
1.361
83
Q7
Mấy ông nói sài gòn tìm mỏi mắt ko thấy thì sáng sáng vào hẳn Phú Mỹ Hưng cho sang , chạy đầy ít nhất tôi thấy tầm 10 chiếc các màu, mận, trắng, đen
Đại lí thì hình như nghe đâu ở Bình Tân an lạc gì đó
Kể ra với giá tiền đó thì cũng đừng nên đòi hỏi nó đẳng cấp landrover, nhưng noa cũng ko phải là kém đến mức như mấy ông chê ỏng chê eo

• Like
Reactions: Hell Fire
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Đã mua xe Tàu mà còn review, dù nó có bền (NẾU CÓ BỀN) thì mua hàng công nghệ cao của tụi nó thì khác gì góp tiền cho nó làm vũ khí đánh mình.
Còn thêm mấy thể loại gắn logo xe sang vào cái xe Tàu lao này.

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
xe naỳ trong miền nam tìm dc 1 chiếc chắc lòi mắt ,ngoài bác có vẻ chuộng xe tàu hơn thì phải ,nhưng có điều bỏ 730tr ra mua z8 chạy dc 3 năm bán ra ko biết có bằng con morning ko
Có bác ơn quận 2 có 2 chiếc một trắng một đen gắn logo maserati

• Like
Reactions: Hell Fire