Hạng D
10/4/16
1.535
6.299
113
45
Dạo này đội exciter nghỉ covid nên có vẻ bác được chạy nhảy thoải mái nhỉ
Tuy mềnh chạy grab bike nhưng kiến thức hơn hẳn cái anh ăn rau muống chạy xe trên bàn phím đóa.:D Ôi... kém quá :rolleyes:
Người dùng đánh giá Hyundai Tucson sau 3 năm sử dụng: “Mình từng có định kiến với xe Hàn"

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Tin Anh đi chơi Cross đi!
Nếu 2 xe same về giá, kích cỡ, option thì em luôn tin tưởng Toy hơn anh ạ.
Cross em thấy hợp lý quá, phù hợp với cá nhân. Toy thực sự nghe ngóng thị trường khi cho ra con này.
Xem qua review thấy đang bị chê tôn mỏng, còn chưa thấy chê j. Đợi vận hành đi thử xem sao anh.

Hạng B2
4/5/10
409
177
43
Con xe lái chán nhất phân khúc thế mà bc chủ bảo lái hay cũng lạ. Huyndai mấy con đang bán ở Vn lái đều chán chết, vẫn thua Honda/Mazda nhiều

Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
Nếu 2 xe same về giá, kích cỡ, option thì em luôn tin tưởng Toy hơn anh ạ.
Cross em thấy hợp lý quá, phù hợp với cá nhân. Toy thực sự nghe ngóng thị trường khi cho ra con này.
Xem qua review thấy đang bị chê tôn mỏng, còn chưa thấy chê j. Đợi vận hành đi thử xem sao anh.
Khổ lắm có con nào ở Vn mà tôn không mỏng, ngay cả Toy Mỹ còn mỏng te, giá càng thấp tôn càng mỏng nhưng tôn mỏng nó tk xăng hơn tôn dày..hehe.. Thôi thì nếu không được cái mình muốn thì muốn cái mình được !

• Haha
Reactions: Thành Civic
Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Tuy mềnh chạy grab bike nhưng kiến thức hơn hẳn cái anh ăn rau muống chạy xe trên bàn phím đóa.:D Ôi... kém quá :rolleyes:View attachment 2286162
Vâng tôi kém hay giỏi tôi cũng có xin của anh cái gì ko nhỉ?
Còn a chắc bị xe Hàn nó đạp đổ bát cơm, nên đi thread nào cũng thấy chê bai
;)) trong khi đã chắc đc lái cái xe Hèn nào chưa? Hay chỉ chém gió là giỏi. Nếu chưa lúc nào t cho chạy thử xem nó cùi đến đâu nhé

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Đã từng lái 1 em túc cũ 5 năm. Ko ngon như anh em nghĩ. Cảm giác lái tệ. Gầm xập xệ. Xe Nhật vẫn chất hơn

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Khổ lắm có con nào ở Vn mà tôn không mỏng, ngay cả Toy Mỹ còn mỏng te, giá càng thấp tôn càng mỏng nhưng tôn mỏng nó tk xăng hơn tôn dày..hehe.. Thôi thì nếu không được cái mình muốn thì muốn cái mình được !
Động cơ hybrid ngon ko anh?
Nếu chỉ tính kinh tế thì 10 năm em mới xài hết phần chênh lệch giá xăng giữa 2 bản. Chưa tính thay thế pin :D

Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
Nếu chỉ tính kinh tế thì 10 năm em mới xài hết phần chênh lệch giá xăng giữa 2 bản. Chưa tính thay thế pin :D
Cá nhân không thích xe điện nhất là cái thứ lai ẻo lả hybrid. Nó có thể là xu hướng Cn của tương lai khi Luật bắt buộc để giảm khí thải chứ nếu còn quyền chọn và ngay hiện tại chả mấy ai xài. Bằng chứng, Toy ra con Prius cách đây khá lâu, giá khá chát..thiên hạ nhảy vào mua vài con...sau đó vài năm chả ai thèm, xe cũ bán giá bèo cũng chả ai mua vì chi phí BT cao, chả biết chúng trốn ở đâu mà lâu thiệt là lâu mới thấy 1...Ông già lái. Còn Tesla cũng thế, chỉ là bọn nhà giàu khoe của. Lái xe điện cảm giác như lái xe đồ chơi to xác!

• Haha
Reactions: Thành Civic
Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Trước đến nay pác muốn được chạy động cơ hybrid thì pác phải bỏ ra trên 3 tỏi. Giờ có scoss bình dân cho mình chạy tốt quá còn gì. Mình ko thể tính thành tiền kiểu đó được. Vì nó còn cảm giác, độ sướng khi đi xe lai điện. 2 động cơ nó tương trợ nhau. Đi trong phố tắc đường mà đạp con xe lai nó sướng gấp vạn lần. Vì khi đó nó dùng động cơ điện vô cùng nhẹ nhàng. Còn ra đường trường cao tốc thì em cũng chưa được lái thử, ko biết thế nào.