Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Thấy hầu hết các bác chưa mua xe này vào chém thôi!Mình chạy 6k km rồi đây, k lỗi lầm gì nhé, xăng cực kì tiết kiệm, đường trường dưới 5l, đều ga có lúc mình chạy xuống 4.2l. Nhược điểm thì đúng là cửa gió hàng ghế sau k mát lắm.

Hạng D
24/4/17
1.892
1.521
138
34
Thấy hầu hết các bác chưa mua xe này vào chém thôi!Mình chạy 6k km rồi đây, k lỗi lầm gì nhé, xăng cực kì tiết kiệm, đường trường dưới 5l, đều ga có lúc mình chạy xuống 4.2l. Nhược điểm thì đúng là cửa gió hàng ghế sau k mát lắm.
Ngừoi ta ko muốn mua xe này bạn nhé
Họ mua xpander rẻ hơn hay cross toy..
Bạn ghim lại 2 năm sau quay lại xem xe bạn hộp số còn ổn ko

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Ngừoi ta ko muốn mua xe này bạn nhé
Họ mua xpander rẻ hơn hay cross toy..
Bạn ghim lại 2 năm sau quay lại xem xe bạn hộp số còn ổn ko
Càng hot thì càng bị ghét thôi, kiểu như Vios vậy thôi, chứ con này đảm bảo đứng đầu phân khúc vài năm nữa bác nhé.

• Like
Reactions: npt
HGI
Tập Lái
31/3/15
45
26
18
52
Con này so với mấy con cùng phân khúc ngoại thất nhìn đẹp, gọn gàng. Nội thất và máy thì không biết do chưa được cầm lái.

Hạng D
24/4/17
1.892
1.521
138
34
Càng hot thì càng bị ghét thôi, kiểu như Vios vậy thôi, chứ con này đảm bảo đứng đầu phân khúc vài năm nữa bác nhé.
Đầu pk nếu hộp số 6 cấp hoặc cvt nhé
Còn ly hợp kép khô chắc chắn ko ổn

Hạng B2
19/9/20
304
696
93
Hộp số ly hợp kép nó không được thiết kế để chạy phố nên kẹt xe chạy không khéo nó nóng là bình thường mà. E nghĩ này do hộp số nó không phù hợp lắm với đô thị chứ đâu hẳn là lỗi. Cai này do Kia họ chọn không phù hợp lắm thôi. Mà e thấy nhiều người chạy kẹt xe cũng không nóng nếu biết chạy.
Xe này e không thích nhất là nội thất màu be nhà có con nít như e mau dơ lắm. Với màu ngoại thất hơi thiếu những màu lạnh. Còn vụ xe Hàn bền không thì e cũng chịu không noi được vì chưa đi xe Hàn bao giồ. Nói chung tầm giá bản xe này ban cao nhất thì thấy ngon rồi. Cân bằng hơn mấy xe khác trừ xe trung qq.

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Đầu pk nếu hộp số 6 cấp hoặc cvt nhé
Còn ly hợp kép khô chắc chắn ko ổn
Về chủ quan thì xe của tôi mua, đương nhiên tôi phải khen. Nhưng khách quan thì em nó luôn đứng đầu phân khúc kể từ khi ra mắt 9/2020 đến giờ nhé bác. Tương lai 1,2 năm tới sẽ tiếp tục đứng đầu thôi.

• Like
Reactions: cnguyen55
Hạng B2
8/8/16
120
18
28
34
- Lỗi quá nhiệt có ko A tí... dột nữa
- Đáng lẽ ra mấy anh phải đưa ra lỗi này mạnh vào chứ chạy mà cứ về n kéo thắng tay hay để ý lỗi, 2-3 năm sau rồi sao
em chả thấy bị lỗi gì