Hạng C
6/8/17
838
681
103
bốn bể
Ngoại hình, đuôi sau xl7 xấu
  • thứ 2 là rộng rãi băng 03 ko bằng, chiều dài cơ sở ngắn hơn
  • Ko có Acc
  • thương hiệu su thua mit là chắc, có xe nào sx tiền tỷ như pajero chưa hay bán tải, hay xe tải lớn, cơ khí nặng
  • doanh số lâu nay từ ngừoi dùng nói lên tất cả
  • giá trị bán lại sau khi sài chán và thanh lý X nhanh hơn là chắc

- Ngoại hình tuỳ mắt, nhưng mình ko thể ưa nổi cái đầu của xpander, xấu kinh khủng. Ngoại hình xl7 trung dung và hài hoà hơn.

- Thương hiệu xe: Nếu tính về độ lớn của hãng sx ôto, thì Su to hơn Mitsu nhiều. Một năm Su bán tầm 3.5triệu xe, còn Mit thì khoảng 1,4tr xe. chưa kể Mít làm ăn bê bết phải bán mình lại cho Nissan được vài năm rồi.

• Like
Reactions: haovnd
Hạng D
24/4/17
1.881
1.502
138
34
- Ngoại hình tuỳ mắt, nhưng mình ko thể ưa nổi cái đầu của xpander, xấu kinh khủng. Ngoại hình xl7 trung dung và hài hoà hơn.

- Thương hiệu xe: Nếu tính về độ lớn của hãng sx ôto, thì Su to hơn Mitsu nhiều. Một năm Su bán tầm 3.5triệu xe, còn Mit thì khoảng 1,4tr xe. chưa kể Mít làm ăn bê bết phải bán mình lại cho Nissan được vài năm rồi.
Vnam khác biệt bạn ơi
Su bán mấy xe giá rẻ tầm 100tr ở ấn độ quá đông dân... su có xe nào pk cao ra hồn đâu
Về vnam giá đẩy lên thôi...

Hạng C
6/8/17
838
681
103
bốn bể
Vnam khác biệt bạn ơi
Su bán mấy xe giá rẻ tầm 100tr ở ấn độ quá đông dân... su có xe nào pk cao ra hồn đâu
Về vnam giá đẩy lên thôi...

Su nó bán khá mạnh ở Châu âu, bên đó Swift, SX-cross, Vitara ... nó bán nhiều như lợn con. Dân châu âu họ đi được chả nhẽ mình ko đi được.
Xe nhỏ thì Su nó là trùm rồi

• Like
Reactions: kdldt
Hạng D
16/7/20
1.429
886
113
51
Su nó bán khá mạnh ở Châu âu, bên đó Swift, SX-cross, Vitara ... nó bán nhiều như lợn con. Dân châu âu họ đi được chả nhẽ mình ko đi được.
Xe nhỏ thì Su nó là trùm rồi
vấn đề bên bển mua xe chạy hư nặng họ cho bãi rác , tiền rẻ thì bỏ càng dễ, khác với VN cái xe hư phải có chỗ sửa, đi xuống tỉnh hư mà gara thông thường phải về Đồng Nai mới có parts thì tiêu, vđ xe bán ít quá nên tư nhân cũng ko nhập phụ tùng về

Hạng B2
8/1/19
158
108
46
34
Từ ngày Su bắt đầu bán đc Er với Xl là đối thủ,nói thẳng ra là Mít trả tiền đi cắn khắp nơi.Điển hình thằng lều báo giao thông cắn dai dẳng nhất,và 1 bầy đàn đi cmt dìm hàng khắp fb,ytb =))

Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
Nếu chỉ là người tiêu dùng, ko có quyền lợi gì với các hãng xe, thì quan tâm chi mấy chuyên đó bác nhỉ?

Hạng D
8/1/19
1.579
2.203
121
X thì to hơn bao nhiêu bác =)) fan cuồng mù quáng hà. Ngoài ra ở XL7 vốn dĩ hệ thống treo của xe đã rất cứng nên nếu bánh xe to hơn sẽ khiến xe ồn và vằn hơn. Lúc thiết kế bao nhiêu kỹ sư người ta đã tính toán rồi chứ k phải người ta lắp đại đâu cụ
vậy chắc XL7 chạy êm hơn X nhiều bác nhỉ

Tập Lái
26/2/20
28
22
3
Không thấy com nào nhắc đến Rush, ra biển 700tr nhỉ?
Toy dạo này xuống giá dữ..... bất ngờ.... thặc.
Dân VN mình tin phong thủy lắm nên nghe tên "Rớt" là chạy mất dép rồi,ai dám mua.