Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Em mới bị hồi tối này (19h, 14/11/2017) đang đi ở tốc độ 50 km/h. Chị kia đi xe 2 bánh chở con nhỏ phía trước, chắc đang mơ mộng nghĩ ngợi gì đó rồi đột ngột chuyển hướng quay đầu xe lại mà không hề nhìn phía sau là xe ai hết á...

Ở làn xe chiều ngược lại có 2 chiếc xe tải đang chạy lên rất nhanh, chị ấy hoãng quá thắng đứng lại đột ngột trước đầu xe em... Cũng may là em chạy chậm và thắng kịp lúc, và cách chị ấy chắc còn 0,5m. Bỗng nhiên em nghe một cái "đùng" từ phía sau.... chiếc xe chạy dịch vụ 16 chỗ chạy nhanh quá không thắng kịp quất vô mông xe em một "đùng" xe em bị mốp đít và vỡ mông chút xíu... và chiếc xe em bị đẩy tới cách chị ấy còn khoảng 1 gang tay...

Buồn là chị ấy cười và bỏ đi một cách rất tự nhiên như chưa từng có chuyện gì xảy ra...

ps: Mai em kể tiếp... giờ em đi ngủ thoai...bà cả cứ kêu réo quài hè...
Chia buồn cùng bác, bác có Cam thì gửi lên CA phối hợp hồ sơ giải quyết, mời mụ ta lên

Hạng D
22/12/09
3.117
17.928
113
Thái Bình
tình hình chạy xe ngu hết phần bò như này chắc phải 10 năm nữa mới hết nên các anh hết sức kiềm chế. Gặp thằng điên nó gây sự cho lại khổ. Đợi thế hệ tiếp theo thôi. Mình chạy qua ngã tư đèn xanh còn 1 giây mà đã bị con gái ngồi sau nhắc rồi, thỉnh thoảng csgt vẫy tay cho phép rẽ phải ở đèn đỏ cho bớt kẹt xe mà nó cũng thắc mắc sao lại vượt đèn đỏ, thấy có thêm hi vọng trong cái cảnh giao thông hỗn loạn của nước nhà

Hạng B2
17/5/17
235
47
28
32
Nhiệt liệt ủng hộ hành động của bác nhưng theo em thì đường bác đang lưu thông quá đông và hẹp nên làm như này làm cản trở lưu thông quá xD
Bữa nào lựa đường vắng chắc sẽ ổn hơn xD

Hạng B2
14/12/15
260
229
43
Tôi ủng hộ tài xế. Nếu là tôi thì không những tồi dừng xe ở đó mà xuống là thêm 1 chập nữa cho biết đúng sai. Loại người vô ý thức còn là lớn, chỉ tội 2 đứa nhỏ, cứ học theo người lớn thôi.

• Like
Reactions: tnkhoa