Hạng B1
8/10/18
57
153
33
Nguyễn Hữu Thọ có được rẽ vào Nguyễn Văn Linh?

Chào các bác. Cho em hỏi là đường Nguyễn Hữu Thọ có được phép rẽ phải vào Nguyễn Văn Linh hay không? Hướng từ ĐH Tôn Đức Thắng đi về Nhà Bè.

Hôm nay em đi căng mắt ra nhìn không thấy bảng cấm rẽ phải (về nhà check lại cam hành trình 1 lần nữa). Nhưng không dám rẽ nên đi thẳng Nguyễn Hữu Thọ qua cầu Rạch Đĩa rồi vòng về.

Đường về em thấy 1 chiếc Innova bị ngoắc vào nên thắc mắc. Mong các bác giải đáp

Last edited by a moderator:
  • Wow
Reactions: biển hiệu
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Nhìn kỹ k có bảng thì rẽ thôi bác. Thằng nào quắt vào mình chắc chắn k sai thì mạnh dạng xin biên bảng. Ban đầu nó sẽ làm bộ ghi ghi xong quay ra thuyết phục mình chung bánh mì, cứ kiên quyết xin bb hồi sau nó cũng hết đường phải cho đi thôi. Thử cải vs bọn láo táu 1 lần thì bác sẽ thấy, cảm giác phê lắm

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
478
3.982
93
sao tới LVL anh ko rẽ cho khỏe nhỉ?
LVL khúc xéo xéo này hình như cấm xe hơi anh. Lâu rồi không dám đi đường này nhưng mình nhớ là vậy.

Chứ NVL đi từ hướng Q7 ra xa lộ, cấm quẹo trái vô NHT nhe mấy bác, bữa từ Vivo ra, chạy lane 2 bánh tới ngã tư, bị dính nguyên đống xe 2b không lấy ra lane ngoài được để quay đầu quẹo lại, làm tốn 2 lần vé trạm thu phí.

• Like
Reactions: dyldn39 and tommuni