Hạng C
13/2/08
557
11
18
không biết bi giờ ra sao ... chứ hồi xưa có vụ tốc hành (cá mập, Kia, Huyndai ...) SG-DL... mấy bác tài e thấy toàn đổ đèo B'lao, Pren số 3,4 k hà. Giờ nghỉ lại e còn thấy ớn. Nhưng chỉ được các bác tài ấy nhớ đến chi li từng mét đường các bác ah.

Hạng C
8/7/07
862
17
0
mịa, chắc chắn là thằng tài xế này xạo. xe 2007 dễ gì hỏng thắng được
nó cố tình đổ lỗi cho hệ thống thắng thôi
thằng này thiếu trách nhiệm gây hậu quả hết sức nghiêm trọng
tử hình nó đi

Hạng C
4/2/08
516
3
0
38
Tây Hồ - Hà Nội
Tai nạn xảy ra khi xuống dốc, em nghĩ là để tiết kiệm xăng dầu, bác tài trả về số N, rà phanh hãm xe. Rà nhiều quá làm phanh nóng, dẫn đến hiện tượng mất phanh tạm thời.

Tập Lái
18/2/09
14
0
0
40
Các Bác cứ phân tich nhu the,Theo em thi voi kinh nghiem cua 1 nguoi 20 nam cam lai thi cung chang den noi nao dau.Van de la...tai cai so thoi cac Bac ah.Thoi,nghia tu la nghia tan.anh em minh deu la tai xe ca,ai o gan thi 1 nen nhang cho cac nan nhan.Ai o xa thi 1 phut mac niem.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Liên quan đến chính sách ngoại giao, có khi bác tài vừa tỉnh đã được xxx mớm cho cách trả lời báo giới rồi, cơ mà xxx kém hiểu biết nên bác tài nói theo đâm ra nói cho qua luôn :D

Em dzọt...

Hạng B2
1/9/07
165
20
18
Hoàng Quốc Việt
làm tài xế mà ỷ lại 20 năm kn là 0 được rồi. 1 thóang bất cẩn là trả giá ngay. Theo tôi anh tài này có thể phạm những lỗi này:
1. Đổ dốc nhanh số 4/5/N ( cái này ỷ lại vào 20năm cầm lái nè).
2. Xử dụng phanh quá nhìu (tin rằng xe mới)
3. Lái xe vào ban đêm ở đọan đường nguy hiểm
Túm lại: Dù pháp luật xử như thế nào đi nữa, anh tài này phải bị tước bằng vĩnh viễn và bị lương tâm ám ảnh suốt đời thôi.

Hạng B2
17/2/09
164
0
0
Em nghe nói hôm đó du khách Nga uống toàn Vodka, bác tài ngứa cổ quá nên có làm 1 chút...--->>>nguyên nhân là do vodka ngon quá, nên bác tài ngủ lúc nào ko biết luôn...kakaka

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
... do có thông tin lời khai ban đầu của tài xế về nguyên nhân vụ tai nạn là xe bị tuột thắng, nên cơ quan công an tập trung kiểm tra rất kỹ hệ thống phanh nhưng vẫn chưa phát hiện hệ thống này có dấu hiệu hư hỏng gì. Khám nghiệm lốp cũng không thấy bị lủng hay mòn; hệ thống lái đảm bảo an toàn kỹ thuật... Qua xác minh, cơ quan công an xác định chiếc xe bị nạn được sản xuất năm 2007, trên nền xe Isuzu, đến tháng 4.2009 mới hết hạn kiểm định; thời hạn sử dụng đến hết 2027.

Kiểu này thì lái xe lãnh đủ, hết chỗ đổ thừa. Tiếc một tấc mất cả thước.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
Dmax One nói:
Em nghe nói hôm đó du khách Nga uống toàn Vodka, bác tài ngứa cổ quá nên có làm 1 chút...--->>>nguyên nhân là do vodka ngon quá, nên bác tài ngủ lúc nào ko biết luôn...kakaka

Đùa ko đúng lúc,đúng chỗ!!!