Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
17/2/16
0
22
2
45
mới ghé qua lò lu sat chợ trường thạnh có bọn đang phân lô bán 29.5tr/m đường nội bộ. sao giá giờ tùm lum thế này.
Bạn có thể giải thích thêm 1 chút dc ko ??? Mình chưa hiểu ý bạn nói lắm...hichic

Tập Lái
22/4/16
1
63
13
33
Tình hình em hỏi thì giá không có biến động gì, em nghĩ phải ra tin "giật gân" hơn nữa kiểu như "TT-CP sắp đưa quyết định hủy bỏ dự án metro" mới có bán tháo.

Ga An Phú (số 7): Masteri TD => chủ nhà vẫn kiên quyết không ra hàng, giá chênh còn cao, tỷ lệ giá cho thuê/trên giá nhà vẫn còn hiêu quả

Ga Rạch Chiếc (số 9): Himlam An Phú => giá vốn chênh không nhiều

Ga Tân Cảng (số 5): các tòa L4, L5, L6 của VCP trước khi có tin này đã có giá cắt lỗ thậm chí căn 1PN cũng có giá cắt lỗ, hiện nay không biết ra sao, tuy nhiên vị trí này khá thuận tiện do nằm ngay cuối đường NHC nên em nghĩ không ảnh hưởng nhiều bởi tin metro
Ý kiến hay bạn, có gì thực tế cập nhật nhé bạn. Chờ ngày múc căn :):)

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Nhất cận thị mà :3dquaytay: Mà đường bn mét bác?
Đi qua thấy nó ghi bảng giá từ 29.5 tr/m . Giá vậy e ko thè coi. Vì lướt ko nổi. E vừa dc chào lô mặt tiền võ văn hát giá 26 diện tích 90 m2. Ngang 4 thôi. Dc tặng 46 m2 đất vườn quy hoach Đường ko làm thì trồng rau cũng đủ ăn qua ngày. Hi

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/4/16
1
63
13
33
Thời buổi cò đất thổi giá, sang tay nhau nên bình tĩnh thôi các bác ah. Nhiều người chắt bóp vay mượn đôi tỷ nghe cò mồi ăn bánh vẽ.

Status
Không mở trả lời sau này.