Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
http://video.vnexpress.net/tin-tuc/...yen-metro-so-1-hon-1-300-ty-dong-3576914.html
Metro trọng điểm như vậy còn lâm vào tình cảnh éo le dư này, dự án 1 thời lên tận mây xanh đó.
Ha ha ha.....
Phèo thì lại chọn 3 in 1, phải nói là 4 in 1 thì đúng hơn.
Cho dù cái mê chô nó có bị đứng hình đi nữa thì cũng còn cái ung bú, và còn cái bến xe...
mà cho dù cả ba cái nớ mà đều đứng hình luôn thì cũng còn cái thứ tư bù lại...đó là cái nghĩa trang liệt sĩ...
Tiếng là cái nghĩa trang liệt sĩ nhứng mà nó chả khác gì cái công dziên hết áh, ta nói đệp lung linh... là cây xanh cao ngất trời, là lá phổi cho khu vực đó.
Còn nữa....mỗi khi đến ngày tiết thanh minh thì ta nói là người người tụ dzìa đó thắp nhang cầu nguyện, đêm đến thì ánh sáng nhang khói cứ lung linh ảo diệu rất ư là lôi cuốn đấy nhé...
Ha ha ha......

Tập Lái
24/3/17
5
51
13
Có ai giống em không, đang cầu mong giá đất lên nhanh nhanh để mau nổ.
Chỗ gì đó 29tr/m tuần sau lên 39tr/m tuần tới lên 49tr/m ... tiếp theo cung cư cũng lên mỗi tuần 10%, chừng 2 tháng là banh xác thôi.

Dân vp tụi em chắt chiu dành dụm, lương năm tăng 7~10% mà đất tăng 2-3 lần thì biết bao giờ mới có chỗ ở.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Có ai giống em không, đang cầu mong giá đất lên nhanh nhanh để mau nổ.
Chỗ gì đó 29tr/m tuần sau lên 39tr/m tuần tới lên 49tr/m ... tiếp theo cung cư cũng lên mỗi tuần 10%, chừng 2 tháng là banh xác thôi.

Dân vp tụi em chắt chiu dành dụm, lương năm tăng 7~10% mà đất tăng 2-3 lần thì biết bao giờ mới có chỗ ở.
Vậy chả nhẽ lâu nay bác ở dưới gầm cầu sao.
ha ha ha.....

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Đi qua thấy nó ghi bảng giá từ 29.5 tr/m . Giá vậy e ko thè coi. Vì lướt ko nổi. E vừa dc chào lô mặt tiền võ văn hát giá 26 diện tích 90 m2. Ngang 4 thôi. Dc tặng 46 m2 đất vườn quy hoach Đường ko làm thì trồng rau cũng đủ ăn qua ngày. Hi
cái này đúng ko bác?

Attachments

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Hahaha, 2 bác cùng đi săn hàng à :)
vvh tiềm năng dành cho người có nhu cầu làm kcn cao mà. nên tốc độ dân về ở đây sẽ ổn định. giá còn rẻ hơn nhiều so với cùng khoảng cách bên phía lê văn việt.

• Like
Reactions: stnd
Status
Không mở trả lời sau này.