Hạng B2
21/11/19
164
95
28
32
Mình có căn nhà phố chính chủ Hẻm (xe hơi vào cách nhà 3 căn) Chu Văn An,bình thạnh đối diện học viện chính trị (Cách đường CVA 300m). Dt 18m2 giá 2,75ty thương lượng

Tập Lái
10/2/19
5
1
3
32
Mình có tài chính tầm 4.5 tỏi, có Bác nào biết căn nào bán ở p15 gò vấp không ạ?

Tập Lái
12/4/21
31
12
8
Thế mà mình tìm mãi chưa thấy Bác ơi :(
Bác lên trang propzy xem thử nhé. E thấy nhiều lắm ấy. Trên đó nó xem cho bác có dính quy hoạch, sổ sách các thứ cho bác luôn. Nó dẫn bác lên địa chính hỏi luôn ấy. Tầm tiền bác dễ mua chứ ít như e thì mới vất vả cơ.

• Like
Reactions: tinotran140492
Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Chủ thớt làm mình nhớ lại có đứa bạn, trc đây cũng hùng hồn tuyên bố ko bao giờ lên cc ở, ở nhà đất cho sướng, muốn làm gì làm...nhưng suốt 5 năm qua giá nhà đất tăng kinh hoàng, cuối năm ngoái cuối cùng nó cũng chốt hạ lên 1 cái cc ở gần trung tâm để ở...:cool:
Ko có ý nói chủ thớt phải lên cc ở, nhưng với tầm tài chính như vậy mà muốn kiếm chỗ nào cho thoải mái, thì hiện giờ chắc chỉ có cc thôi
Còn vụ bán hàng online nên cần ở dưới đất, nếu nhà chủ thớt thuê hiện giờ đang làm ăn buôn bán thuận lợi, mình nghĩ nên ở lại mà thuê và làm ăn, ko nên chuyển...nhiều khi chuyển đến chỗ khác lại ko thuận lợi hơn thì sao ? Làm ăn thuận lợi thì chả mấy chốc tích góp thêm mà mua dc căn nhà đàng hoàng hơn :rolleyes:

Tập Lái
10/2/19
5
1
3
32
Bác lên trang propzy xem thử nhé. E thấy nhiều lắm ấy. Trên đó nó xem cho bác có dính quy hoạch, sổ sách các thứ cho bác luôn. Nó dẫn bác lên địa chính hỏi luôn ấy. Tầm tiền bác dễ mua chứ ít như e thì mới vất vả cơ.
Cám ơn Bác chỉ giáo nhé :)

• Like
Reactions: Mr. Dương11
Tập Lái
12/4/21
31
12
8
E cảm ơn các bác đã tư vấn cho e nhé. Hiện e đã mua được nhà sau khoảng thời gian trầy trụa :))
E vừa chốt căn bên Thanh Xuan, q12 gần 50m2 giá 2,6 tỏi rồi các bác ạ, hẻm xe hơi thông luôn. Có cái nhà nát, ở tạm thì được, muốn lâu dài chắc e phải sửa chữa lại.
E đang ngắm đất ở phía Bình Dương nữa, cố mua thêm 1 mảnh là yên tâm.
Giờ đang rối ren vụ dịch covid, e hơi lo vụ kinh tế 1 chút nữa thôi.

• Like
Reactions: t2nt
Hạng B2
21/11/19
164
95
28
32
Cần tìm nhà phố Gò Vấp, ưu tiên gần Phường 10. tổng tc 3ty (trong đó vay bank 2ty). Các bác có căn inbox e mua nhé.