Hạng D
8/1/19
1.580
2.207
121
ko ngại gần bãi rác thì xuống Lovera Park Bình Chánh đạt yêu cầu (>4 tỷ ), sẵn tiện ai có nhu cầu mình pass lại căn này nha .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: runaway2310 and STC
Tập Lái
14/7/20
17
10
0
Sài Gòn
Mấy tin này bác gọi vào sẽ được dắt đi xem đất tại phương trời nào đó.
đúng là đợt trước mình hỏi đất ở Q9, ra gặp thì nó kêu đi coi ở Đồng Nai trước cho biết r quay lại, bị dắt đi xuống tới khu dự án gold gold gì đó đồng nai, khu đất kế bên Đất Xanh. 1.5 tỏi.

Ngồi tư vấn rồi hối đặt cọc, rút thăm trúng xe AB, vàng đồ các kiểu. Mà mình ngửi mùi thấy hong ổn nên rút :v

Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Cho em hỏi có compound mà mà cỡ 1.5 tỷ hong ạ?
Hoặc nếu 1.5 tỷ thì mua khu nào ok ạ, em tìm sơ sơ thấy toàn 2-3 tỷ hòng à. Cao quá em chịu hong thấu :((
Tiến lộc garden ngay chợ Long Thọ trung tâm Nhơn Trạch, ngay trục chính về cầu Cát lái (tương lai :p ) giá tầm 2-3 tỏi, sẽ rất ok nếu bác làm gần khu này :))

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
theo như ý chủ thớt thì không có nhà compound nào ở SG giá này cả, giá compound ở SG hiện nay mình biết phải từ 4.5T trở lên, còn về 1.5T-2T thì chỉ có thể là tỉnh nhưng cũng không có giá này hoặc chưa ra sổ, hoặc kết nối vô SG kém, đọc tất cả các bác comment, mình nghĩ chỉ có thể Bác về Long An, bến Lức may ra tìm được, chúc Bác may mắn,

về dự án mình vote thì là Waterpoint, mình thích quy hoạch này nhưng giá quá chát, tầm 2.9T nhà thô mà toàn mấy đầu tư mua hòng sang chênh...mình thì quánh giá 1,2 năm nữa kinh tế cũng không khả quan... nên thôi, mình cứ chờ, để mấy bác đầu tư chơi với nhau, vài năm quay lại mua chênh nhẹ ở vẫn dc, không cần vội hi hi

Tập Lái
14/7/20
17
10
0
Sài Gòn
theo như ý chủ thớt thì không có nhà compound nào ở SG giá này cả, giá compound ở SG hiện nay mình biết phải từ 4.5T trở lên, còn về 1.5T-2T thì chỉ có thể là tỉnh nhưng cũng không có giá này hoặc chưa ra sổ, hoặc kết nối vô SG kém, đọc tất cả các bác comment, mình nghĩ chỉ có thể Bác về Long An, bến Lức may ra tìm được, chúc Bác may mắn,

về dự án mình vote thì là Waterpoint, mình thích quy hoạch này nhưng giá quá chát, tầm 2.9T nhà thô mà toàn mấy đầu tư mua hòng sang chênh...mình thì quánh giá 1,2 năm nữa kinh tế cũng không khả quan... nên thôi, mình cứ chờ, để mấy bác đầu tư chơi với nhau, vài năm quay lại mua chênh nhẹ ở vẫn dc, không cần vội hi hi
Đúng là với tầm tiền này khó kiến thật, giờ thấy đất nó lên giá dữ quá, càng chờ thì nó càng lên thì càng hỏng mua nỗi @_@ bác có nghĩ vậy không?