Hạng D
22/8/16
2.236
22.757
113
Vịnh biển Nha Trang dài và đẹp ghê, cát trắng tinh
Bác ghé tắm bãi Cam Ranh gần đó chưa? Dài hơn, cát mịn và trắng ngọc trinh luôn. Chỉ có điều còn hoang sơ quá.

Hạng F
3/10/15
9.840
12.108
113
Khách sạn Nha Trang giờ này cũng có Tây à bác.
Tây đâu mà lạc qua đây thế nhỉ.

Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
Vậy là kết thúc chuyến đi Nha Trang 4 ngày 3 đêm thăm cháu cưng. Nếu các bác muốn xem thêm nhiều hành trình khác như: Đà Lạt, Phan Thiết... thì vui lòng cho em biết. Cám ơn nhiều
Làm chuyến phú yên bác ơi, nghe đồn lẩu mực ngon lắm mà chưa biết đường đi nước bước ra sao, chưa biết quán nào ngon nữa

• Like
Reactions: PMH82
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Bán tải ngồi ghế sau tới Nha Trang êm ko bác,,,
Bán tải thì làm sao mà êm được. Em đang chạy bán tải đây. Ko êm chút nào. Máy gào như bò, nảy tưng tưng. Nhưng đi đường trường thì rất là phê. Lạ cái là vợ con em lại khoái ngồi bán tải. Nhiều lần đi xe khác vợ đều kêu mệt. Ko thoải mái bằng bán tải nhà mình. Đặc biệt leo nên sedan là vợ em nói tù túng đau đầu lắm. Lần sau đổi xe em cho anh mua bán tải xịn nhất( mịa nó đâu có biết bán tải xịn nhất cả 5 tỏi bạc đâu). Haha

Hạng C
22/2/12
892
547
93
Bán tải được 2 ghế trước, băng sau ngồi khó chịu khi đi đường dài.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Quan trọng vợ chồng cùng quan điểm thôi anh thánh soi ạ :D.
Tết năm nay em covi xọc dưa chắc hết đi chơi luôn quá :confused::confused:. Nhìn cảnh này ứa gan ghê
Biết Covi nên tranh thủ đi truớc khi giản cách bác ạ,, mà Sedan vk e than qá chời nên hỏi Pickup ngon hơn hong dzị mà chài
Quan trọng vợ chồng cùng quan điểm thôi anh thánh soi ạ :D.
Tết năm nay em covi xọc dưa chắc hết đi chơi luôn quá :confused::confused:. Nhìn cảnh này ứa gan ghê
Biết có dịch nên hoy đi tranh thủ đi bác ạ,, cơ mà vk e ngồi sedan lại than ê ng nên ko biết pickup thì sao
Nha Trang ngày không nắng

• Wow
Reactions: PMH82