Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Bán tải thì làm sao mà êm được. Em đang chạy bán tải đây. Ko êm chút nào. Máy gào như bò, nảy tưng tưng. Nhưng đi đường trường thì rất là phê. Lạ cái là vợ con em lại khoái ngồi bán tải. Nhiều lần đi xe khác vợ đều kêu mệt. Ko thoải mái bằng bán tải nhà mình. Đặc biệt leo nên sedan là vợ em nói tù túng đau đầu lắm. Lần sau đổi xe em cho anh mua bán tải xịn nhất( mịa nó đâu có biết bán tải xịn nhất cả 5 tỏi bạc đâu). Haha
@Hieu_LA xê đang mà bả chê nữa thì đón xe giường nằm cho khoẻ :confused:
Khó nói lắm bác, sedan ngồi êm hơn SUV/pick-up nhưng do xe thấp, trần thấp nên đi đường xa nhiều người có cảm giác bị tù túng.
Trước ở nhà du lịch gần thì đi sedan mới, du lịch xa đi SUV cũ, giờ thì đi đâu cũng SUV vì cảm giác tự do thoải mái - chưa kể tự tin hơn khi đi vào các cung đường lạ, đường xấu.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng F
28/8/19
6.692
11.375
113
Palm Beach, Florida, US
Nhìn mấy đứa bé đáng yêu quá. Vậy mới gọi là sống chứ ai như Tui chán còn hơn nhìn gián! Có cái Universal cách có 3h lái xe còn chưa đi lần nào, đến lúc muốn đi thì dính con Vy. Rãnh chỉ ra biển nhìn hoài cũng chán...nói chung VN là No1!

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Biết Covi nên tranh thủ đi truớc khi giản cách bác ạ,, mà Sedan vk e than qá chời nên hỏi Pickup ngon hơn hong dzị mà chài

Biết có dịch nên hoy đi tranh thủ đi bác ạ,, cơ mà vk e ngồi sedan lại than ê ng nên ko biết pickup thì saoView attachment 2413108
Bác đi sedan nào dzi, sedan mà than ê người thì cũng hơi lạ ta, e thấy đi sedan xe ít lắc ngang, đỡ mệt