Status
Không mở trả lời sau này.
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
sales 3son confirm là event giới thiệu DA cho khách thôi, 10/4 mới mở nhà mẫu + cho đặt cọc vậy mà h đã đặt cọc kha khá rồi hả bạn :3dngacnhien: còn sales mà ko nắm dc DA còn nhiêu hàng tồn thì ai nắm?

hôm nay hình như có sàn Khải hoàn tổ chức ở sê ra ton thôi mà
chắc đo độ nóng để tính bài ôm sỉ...

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng B2
11/9/13
230
130
43
Túm lại theo bác chủ phân tích là phải 2019 mới khủng hoảng ?
Một nền kinh tế cơ bản truyền thống còn không giữ nổi thì đừng nói chuyện kinh tế vĩ mô khủng hoảng ở đây , các bác thật là lạc quan :D

• Like
Reactions: thangtnl
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Mình vẫn thấy thị trường rất nhiệt, các dự án vẫn đang bán được :) ko biết cảm nhận mọi người thế nào, riêng mình thấy giờ chưa phải đỉnh.
Nếu lấy dẫn chứng số liệu Nova, mọi người sẽ lại cho rằng mình có vấn đề :) vậy cứ chờ xem Bason nhỉ, hôm nay cọc cũng kha khá :p
Cái này càng xác định comment của mình bên trên. Chẳng qua anh muốn kéo dài hoặc xê dịch thời gian để lùa các anh nhảy vào giai đoạn 2015-2016 được định nghĩa là "nhà đầu tư BĐS khôn ngoan" mà thôi.

• Like
Reactions: colosus
Tập Lái
31/10/15
22
68
13
36
Lo chuẩn bị tinh thần trả nợ cho các tổ chức Quốc tế đi, ODA gì gì đó nó cắt cái thì muôn loại thuế tăng --> đời sống khó khăn ai có tiền chắc thủ kỹ ở đó mà phát với triển :(. Viện phí tăng, môn bài tăng...không biết còn gì nữa

Hạng B2
27/6/13
258
1.985
93
xăng tăng, điện tăng, nước sạch cũng tăng, thêm tí thì phí cầu đường tăng. lương chắc cũng sẽ tăng, nhưng ko tăng lại tụi đầu trâu mặt ngựa kia đâu :D

• Like
Reactions: thangtnl
Status
Không mở trả lời sau này.