Hạng D
18/3/08
1.542
12.659
133
nói chung là triển lãm chỉ để mà triển lãm cho nó đúng ngày đúng tháng, như hội offline, chẳng khác gì trong showroom là mấy, nên thôi, chẳng đi làm gì các Bác ạ !

Hạng B2
20/6/10
142
0
0
Chiều nay em có ghé qua xem Vietnam Motor Show. Cả cái triển lãm 1 năm diễn ra 1 lần thấy thất vọng quá, nghèo nàn quá. May còn có MB là hoành tá tràng chút không thì....????. Em nghĩ cánh ĐÔ chắc vào ngắm xế thì ít mà ngắm mẫu thì nhiều. Thu Hà hôm nay lại làm mẫu cho 1 chữ H.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Hung BM nói:
Chiều nay em có ghé qua xem Vietnam Motor Show. Cả cái triển lãm 1 năm diễn ra 1 lần thấy thất vọng quá, nghèo nàn quá. May còn có MB là hoành tá tràng chút không thì....????. Em nghĩ cánh ĐÔ chắc vào ngắm xế thì ít mà ngắm mẫu thì nhiều. Thu Hà hôm nay lại làm mẫu cho 1 chữ H.
H đứng hay H nằmhả bác?

Hạng B2
20/6/10
142
0
0
NGUYEN T nói:
Hung BM nói:
H đứng hay H nằmhả bác?
H đứng bác. HONDA mà.

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62
Em cứ tưởng là đến đó được người ta mới ăn, mới uống và cho quà mang về...như em đi họp ( spam tý cuối tuần, các bác đừng ném đá)

Hạng B1
22/4/10
78
9
8
năm nay ít xe quá, không có RangeRover, BMW và Audi, gian của Mer phong độ vẫn như cũ, hoành tráng nhất, em cũng không hiểu sao năm nay Mer lại không giới thiệu GL mới, trong khi SLK, CLS đã quá cũ. Còn về hàng mới R300 thì em cảm nhận là ngoại thất ổn, nhưng nội thất chưa ấn tượng, nghe tiếng cửa đóng không thích dù là xe hạng sang, mà giá bán cũng cao ngất ~150k

Hạng B2
21/9/09
175
2
18
hihihi thành thật mà khuyên các bác cứ Toyota hay Honda cho nó lành, minh trước đây cũng mê Mercedes lắm cơ, mua 1con c230 đi, sửa suốt tự an ủi là số mua phải xe không tốt, cắn răng làm con GL450 sx 2008 về nghĩ là đẳng cấp và cao cấp, vậy mà mới hơn 35000 km, hụt dầu thước lái, qua ngôi sao phán xì dầu thước lái thay mới 117t. hix giớ mới biết sao ma dan mình chuộng Toyota hay Honda thế

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
T.U.N.G nói:
năm nay ít xe quá, không có RangeRover, BMW và Audi, gian của Mer phong độ vẫn như cũ, hoành tráng nhất, em cũng không hiểu sao năm nay Mer lại không giới thiệu GL mới, trong khi SLK, CLS đã quá cũ. Còn về hàng mới R300 thì em cảm nhận là ngoại thất ổn, nhưng nội thất chưa ấn tượng, nghe tiếng cửa đóng không thích dù là xe hạng sang, mà giá bán cũng cao ngất ~150k
Vậy số bác không hạp mạng với Mer rồi.Hoặc bác ỷ lại xe xịn,bác cày ghê quá,hoặc bác mua xe cũ,đã bị hỏng sẵn!Em chạy Mer 6-7 năm,chẳng phải sửa gì!

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
Em chán nhất là Mer VN giới thiệu S 500L (nghe cái tên gọi thôi là đã không hấp dẫn bằng S 550 đời 2008 rồi), xe chả có gì cải tiến, còn bộ mâm thì xấu vãi. ( S 550 2008 có bộ kit AMG đẹp tuyệt, mâm 5 cánh AMG). Tóm lại MBV làm ăn chán, chỉ có tụi nghệ sĩ, ca sĩ...tức nhau tiếng gáy là lao đầu vào thôi.:D. Ngay cả cô nàng già gì đó mua S 300 màu socola mới ác chứ. Cứ tưởng mình là đẳng cấp.:D.