Tập Lái
14/12/10
13
0
0
Nissan nổi tiếng vì độ bền chứ ít mẫu nào nhìn bắt mắt. Tùy vào tính chất sử dụng cho e nó, nếu đi công trường hay miền Tây, Tây Nguyên nhiều thì e nó là lựa chọn sáng suốt.
Còn nếu chạy thành thị cần hình dáng bên ngoài bắt mắt thì còn nhiều mẫu mà.

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
riêng em thì em thích con này từ lâu, em tính đổi nhưng đọc bài bác 24h thì tấy 5 chỗ thì cũng hơi tiếc..............còn về dàng ngoài thì đẹp chứ đâu có xấu ....

• Like
Reactions: Bonbanh8888
Tập Lái
12/4/09
19
0
1
Chiếc này mà 7 chổ thì cũng ít ai ngồi hàng ghế cuối lắm à, vì thiết kế cho 5 cho nên hệ thống treo cứng hơn.

Tập Lái
29/12/10
1
0
0
ngxle nói:
Thân chào anh em nhà Nissan,

Mình đang để ý dòng X-Trail của Nissan Việt Nam nhập, các bác Nissan chia xẻ với mình vài nhận định sau một thời gian sử dụng hoặc đánh giá của bạn bè các bác về dòng này nhé!

Nhu cầu là tìm xe SUV gầm cao (hiện tại đang chạy c230) vì đường về chỗ ở mới hay bị ngập lắm.

Cảm ơn các bác trước.

phải nói là good

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
bác chủ đã đi C rồi thì em nghĩ ráng làm thêm con GLK hoặc đổi qua GLK đi hợp lý hơn, X-Trail mà full 60k thì đồ chơi cũng ngang ngang GLK, các tính năng an toàn thì thua GLK, chưa kể lái GLK rất sướng, có điều kiện thì ráng thêm hơn chục ngàn là có GLK rồi
Đó là chưa kể bảo hành bảo dưỡng của Mer tiện hơn Nissan và quan trọng nhất là đi chơi với MBFC thoải mái hehe

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
em mới khảo sát quảng đường 3500km, mức độ tiêu hao nhiên liêu còn 7.8l/100km, vận tốc trung bình là 52km/h.
Nhận xét của các bác về Nisan X-Trail

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Joseph_Nguyen
Hạng F
14/9/04
9.900
27.458
113
Q3
E cũng mê con này quá , chắc phải ráng thôi
Chạy luớt có không các bác ?

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
corolla95 nói:
E cũng mê con này quá , chắc phải ráng thôi
Chạy luớt có không các bác ?
xe này bán ít và người chọn mua loại xe này thường là những người đề cao công năng sử dụng thay vì thời trang nên không có người bán xe chạy lướt.
em rất kết em này nhưng vẫn còn đắn đo là nên chia tay em nó hay không , cho em thêm vài tuần suy nghĩ rồi em sẽ PM cho bác. Nếu có người rước Pajero thì em để lại X-trail , nếu không em sẽ để Pajero và cho X-trail ra đi.