Hạng B1
23/2/09
64
13
8
Bac dai gia 24h co ban xtrail thi bao em nhe. Em xin loi vi dt cua em ko go TV duoc

Hạng B2
22/2/06
144
2
18
Tiện thể e nhờ bác 24h tư vấn giúp ông anh vợ của em xem Xrail của ổng bán được bi nhiêu vì không thấy thớt nào bán xe này hết.

Tình trạng xe như sau: Đời 07, bản full option, màu đen, xe cty đứng tên (cty của ông anh em luôn), xe chạy được khoảng 70k. Xe thì hầu như không gắn gì thêm ngoài cách nhiệt 3M và sub.

Em cám ơn bác trước.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
hientq nói:
Tiện thể e nhờ bác 24h tư vấn giúp ông anh vợ của em xem Xrail của ổng bán được bi nhiêu vì không thấy thớt nào bán xe này hết.

Tình trạng xe như sau: Đời 07, bản full option, màu đen, xe cty đứng tên (cty của ông anh em luôn), xe chạy được khoảng 70k. Xe thì hầu như không gắn gì thêm ngoài cách nhiệt 3M và sub.

Em cám ơn bác trước.
Xe Xtrail có 2 phiên bản và điểm giao nhau là 2007 cho nên em không biết là xe của ông anh vợ bác là phiên bản cũ hay mới (phiên bản cũ đồng hồ km ở giữa táp lô, phiên bản mới đồng hồ công tơ mét ở phía trái truớc vô lăng)
xe này full option khi mới dao động từ 60-64k vì do thuế GTGT và invoice . nếu chạy 70k thì giá này trừ đi 10-12% là giá hợp lý, tuy nhiên loại xe này ít người bán và cũng ít ngươi thích do form không hợp thời , chỉ những người yêu công năng sử dụng còn người nào mà chú ý đến bề ngoài thì không ưa form này.
em có một vài ý kiến như vậy.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
vua_luoi nói:
Bac dai gia 24h co ban xtrail thi bao em nhe. Em xin loi vi dt cua em ko go TV duoc
Em đã bán được Pajero rồi bác ạ, em không bán X-trail nữa. cảm ơn bác đã quan tâm.

Hạng B2
22/2/06
144
2
18
xe ông anh em có taplo giống y chang xe bác, e đoán là form cũ. Đồng ý với bác là dòng này rất kén khách mặc dù option và tính năng xe rất chuẩn. Em thấy dòng này bên Mẽo người ta đi rất nhiều mà Châu Á thì rất ít.

Tập Lái
4/3/11
13
0
0
Con này em thấy chất lượng được nhưng hình dáng thì hơi xí, thế mới buồn chứ. Hình như ở VN hiện nay có con Koleos của thằng Renault cũng dùng chung khung gầm với Nissan X-Trail thì phải