Hạng B2
8/11/07
189
1
18
RE: NHẬT KÝ BẰNG HÌNH CHUYẾN CARAVAN VIETNAM - MALAYSIA EXPEDITION!

đọc các topic em thấy hai bác haichien và hamvui nhiệt tình qúa
, hy vọng có dịp face to face hai bác

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Em hết hình rồi, mấy bác nào còn hình thì vui lòng post lên hết nhe...

<<< em ko tin là hết hình rồi đâu, đi tới 10 ngày lận, mà chỉ có nhiều đó hình :D

Tập Lái
28/5/07
30
0
6

Trích đoạn: thuytram

<<< em ko tin là hết hình rồi đâu, đi tới 10 ngày lận, mà chỉ có nhiều đó hình :D
chụp những hình chủ yếu thôi bác ơi, ko thể posssssss lên hết được

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: kobietgivexe

Tại bác ko biết đó thôi. Anh hamdzui và chị hoacodai còn giấu nhiều hình độc đáo lắm á! :D

Hạng B2
27/8/07
138
0
0
Ho Chi Minh

Trích đoạn: kobietgivexe

Tại bác ko biết đó thôi. Anh hamdzui và chị hoacodai còn giấu nhiều hình độc đáo lắm á! :D

Chắc đặc biệt quá nên các bác ấy không dám post lên ấy mà.

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: haichien

@nquynh : cái hình đó là chụp sau khi em kịp "tác nghiệp" 3 ly bia tự rót (Bia được đựng trong bình để giữa phóng tiệc, ai biết thì tự rót :D:) , không biết thì uống nước do phục vụ rót :)) . Ngày đó khá mệt vì quãng đường dài nhất , lại gặp trời mưa trong khi cặp vỏ trước thì ... te tua (cái mấy bác phóng viện và bác Lơ chụp hình cặp vỏ của em nó lúc đã te tua
, nhưng điểm quan trọng nhất là ... vỏ lắp sai ... do thợ VN quá ẩu và ... dốt !!!:mad:[&:]:mad: Ngay trước đó, lúc mọi người nhận phòng, nghỉ ngơi chuẩn bị trang phục ... thì em phải tiếp tục chạy 1h30 lòng vòng tp Hatyai để kiếm thợ cân lại bộ vó cho vợ 2. Buồn quá là ... tất cả mọi tiệm còn đóng cửa vì ngày CN và Tết (Chinese Lunar New Year) .
Ví vậy trong hình nhìn em ... phế quá vậy đó . :)

Đúng ra thì phải thế này

Nhưng chân trước bên trái thì ... lại thế này

... Cai này làm cho lái ăn xiên trái [&:]

Tuy nhiên , với tình trạng này , và ... sau cơn mưa (buổi sáng) thì ... trời lại sáng :):D nên buổi chiều cùng ngày em đạp được thế này (sau khi nghỉ ăn trưa , bác namquocphat ... té sang xe số 12 ... vì sợ quá :) )
khỏang 3 lần và ... duy trì được khỏang 15s - 20s thì ... hết đường vì xe em chạy thứ 3 :D:) (Chưa chạy chế độ S nhé !:) )

Lượt về trên cung đường này ... được chạy tự do ... chiếc Merc củ bác Lơ chạy 180 km/h ...bị Bim qua mặt cái rẹt ...:) Tiếc quá là ... bác hoacodai không kịp tác nghiệp chụp hình pha đua tốc độ này ;)

@daicoviet & @8below : OS không phải là nhà tài trợ hay đơn vị đứng ra tổ chức, hầu hết các xe trong đoàn đều dán sticker OS , ngoài ra thành viên OS còn dán thêm vài sticker 2 bên nữa .:D Tuy nhiên báo chí viết ... hình như nhầm ... thành công ty Ô tô gì gì đó :D:)

@các bác : em xin phép đi ngủ thôi . Nãy giờ em ngủ gật lun nè ... :)
Em sẽ biên tập lại rồi post lên sau để hầu các bác phần nhật ký hành trình bằng hình ảnh :D

Tạm biệt các bác . Hẹn trở lại vào ngày mai :D
bác chạy máu quá, hôm nào đi đâu cho em đi chung với bác, em thich tốc độ cao..hehehe, phê lòi luôn, vì em đã từng chơi con Vios ghẻ lên tới 140km/h...đã lém

Tập Lái
20/2/08
5
0
0

Em cám ơn vì bác anhhamvuiti ĐÃ HẾT HÌNH ;)

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Vui quá, Xem hình mấy bác post thít quá thít quá. Còn nữa thì post đi bác hamvui ơi. Để ng ta kêu mình giấu kìa.
@thuytram: Bác có đi chuyến này không? Sao thấy bác post hình mà không có hình bác???

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: percy

Vui quá, Xem hình mấy bác post thít quá thít quá. Còn nữa thì post đi bác hamvui ơi. Để ng ta kêu mình giấu kìa.
@thuytram: Bác có đi chuyến này không? Sao thấy bác post hình mà không có hình bác???
Em đâu có đi đâu anh :D Thấy hình của anh @hamdzuimotti không lên thì em làm cho nó lên thôi mà :D

Hạng B2
3/5/07
233
1
18

Em đâu có đi đâu anh :D Thấy hình của anh @hamdzuimotti không lên thì em làm cho nó lên thôi mà :D
Đọc mà hiểu thì a chết liền.