Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12
RE: NHẬT KÝ BẰNG HÌNH CHUYẾN CARAVAN VIETNAM - MALAYSIA EXPEDITION!

Trích đoạn: nph68

Trích đoạn: thuytram

Em đâu có đi đâu anh :D Thấy hình của anh @hamdzuimotti không lên thì em làm cho nó lên thôi mà :D
Đọc mà hiểu thì a chết liền.

Bác này có ý gì đây nè. Em hiểu ý bác rồi nhé... toàn chọc ghẹo ng khác không àh nha. kakkaka

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49

Pó tay mấy bác lun, tự nhiên bác làm đậm mấy chữ chính giữa thôi làm người ta hiểu lầm em kìa:D, em không phải như phải như vậy đâu nhe...:D
@ bác Thuytram: em la anhhamvuiti chứ không phải là anh@hamdzuimotti đâu nhe,tự nhiên bác đổi tên em vậy:D
Trích đoạn: percy

Trích đoạn: nph68

Em đâu có đi đâu anh :D Thấy hình của anh @hamdzuimotti không lên thì em làm cho nó lên thôi mà :D
Đọc mà hiểu thì a chết liền.

Bác này có ý gì đây nè. Em hiểu ý bác rồi nhé... toàn chọc ghẹo ng khác không àh nha. kakkaka

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Trích đoạn: percy

Vui quá, Xem hình mấy bác post thít quá thít quá. Còn nữa thì post đi bác hamvui ơi. Để ng ta kêu mình giấu kìa.
@thuytram: Bác có đi chuyến này không? Sao thấy bác post hình mà không có hình bác???

Em góp ý, đề nghị phong cho Thuytram làm NHÀ VĂN HIỆN THỰC PHÊ PHÁN OS đầu tiên!:D

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

ì ờ!!!
mà bácấy nàm đúng thôi "kg lên thì giúp cho nó lên" có gì đâu nào ? đơn giản như đang ...giởn thía mà mí bác kg chịu hỉu cứ thét mét hoài

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Em thấy Thuytram có ý tốt và rất nhiệt tình. Cụ thể là bác anhhamvuiti post hình không được bác trâm lấy về post lên lại vậy mà. Các bác đừng hiểu lầm rùi nói tầm bậy, lại còn phong tặng danh hiệu này nọ nữa. Em nghĩ không hay đâu.
@anhhamvuiti: Công nhận để gõ đúng tên bác trong chế độ telex hơi bị khó đó, bác không cảm ơn bác Thuytram mà còn trách bác ấy nữa. Em thấy vụ này có vẻ không công bằng. hi hi hi em có ngu ý bác đừng để ý.

Dù sao em cũng cám ơn bác về những tấm hình rất đẹp. Kết nhất quả larang của com Bỉm màu đen, trông rất ngầu.

Hạng D
6/3/08
3.923
7.710
113
Sàigòn

Có phải nói về các Bác đây không?

[link]http://www.phapluattp.vn/news/can-canh/view.aspx?news_id=211818[/link]

Hạng B2
26/4/07
187
56
28
otosaigon.com

Hi Bác Hội trưởng ơi, vì do công việc bận đột xuất nên xe số 50 (bạn Bác Leduan) sẽ vắng mặt. Như vậy em sẽ đi cùng xe số 30 của bác Leduan.

Một lần nữa sorry Bác HT nhé.