Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM
RE: NHẬT KÝ BẰNG HÌNH CHUYẾN CARAVAN VIETNAM - MALAYSIA EXPEDITION!

Đoàn caravan được tiếp đón trọng thị .....quá chừng...hihihi....:D:D:D
có xe Cảnh Sát dẩn đường nè...:D:D
có ca múa nhạc nè...:D:D
vote for VIET NAM nè....:D:D
Quan chức Bộ du lịch trao bằng chứng nhận cho 104 du khách VN đầu tiên đến Malaysia bằng đoàn xe caravan......
chúc sức khỏe,thượng lộ bình an đến các thành viên caravan
http://bauchon.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=242778&ChannelID=458

Last edited by a moderator:
Hạng B1
27/6/07
67
0
0

Báo cáo các bác là haichien quá phê với mấy cung đường và ... mấy hôm rùi cái in tẹc nét nó phọt phẹt lắm ;) dùng cable thì ... no connection .:mad:
Muốn post hình thì phải xuống lobby ... nhưng vì hết pin rùi nên ... đành nhịn thui !!! :D:D:D

Thực sự cũng rất muốn post hình lên cho các bác ... thèm chơi, nhưng vì ... vấn đề "kỹ thuật" nên xin phép bổ sung sau vậy .
Trong đòan cũng có vài bác OS nhà mình chụp nhiều hình đẹp lắm . Em chỉ lo lái xe nên không tác nghiệp được nhiều , bác năm quất phát thì ... lo ngủ ... quên cả tác nghiệp chụp hình lun . Ngày hôm qua thì em hơi rầu rầu ... vì vụ 2 cái vỏ trước bị đá băm ... do non hơi khi offroad . Lúc chạy trên đường còn gặp trời mưa 3 lần ... [&:][&:] , ngay sau đó phát hiện 1 vỏ xe lắp sai :mad: ... thực sự là rất nguy hiểm . Cũng may là do em tương đối quen với tính khí cô vợ 2 đỏng đảnh nên xử lý kịp !

Sau bữa ăn trưa, namquocphat ... sợ quá ... té sang xe 12 luôn !!! Em cũng kịp xử lý tạm cho sự cân bằng của 2 vỏ trước nên buối chiều cũng đỡ nhiều lắm . Đua tít luôn ... con số của bác bomdien ... vẫn còn ít nhé !!! (bữa nay ngon gồi hà , không bết đường về có cung đường ngon để đua với bác Lơ không đây )
Ngày mai em sẽ post hình sau hén ... tiếc là cặp vỏ trước không được ngon lành ... nếu không chắc sẽ hấp dẫn hơn ! :D các bác chờ coi vậy nhé . (bữa nay sì pam bài ké nên không có hình :)

Ngày mai hy vọng có nhiều thời gian hơn , em sẽ post hầu các bác vài tấm .
[&:])
Thôi, iem phê lắm rùi . phải đi ngủ lấy sức chứ không thì ... vịt chạy không nổi với tour (tòan phải thức dậy 5 am , khởi hành 6 am không hà !!!) . Các bác thông cảm
:D:D:D
(haichien)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Tiếc đứt ruột, em đang tính cuối năm lấy vợ rồi cho vợ tuần trăng mệt nhưng số phải chọn lại vợ,:Dthèm quá:(:(
Đi thế này mới là đi chớ, cho vợ cả, vợ 2 thử hết tải mới đỡ phí:):):)

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

tình hình "chị" gà ác thế rồi các bác? em thương chị ấy đơn cối một mình đòi về giữa chừng thì hết ... mừng. Nhờ đoàn "hun" hộ cho ae OS ở nhà mỗi người một cái để "chị" lấy sức dông dài nhé!:D

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

@hoacodai: chị ui, chị có thuê được áo tứ thân ko chị? :)
@boconganh: chị ui, đi như thế nào mà em ko thấy chị lên tiếng gì vậy nè? :)
@anhhamdzuiti: up thêm hình đi anh ui :)

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Trích đoạn: thuytram

@hoacodai: chị ui, chị có thuê được áo tứ thân ko chị? :)
@boconganh: chị ui, đi như thế nào mà em ko thấy chị lên tiếng gì vậy nè? :)
@anhhamdzuiti: up thêm hình đi anh ui :)
Xem tạm trước vài hình này nhé các bác ơi...:D:D
[/img]
Tin từ http://www.phapluattp.vn/news/van-hoa/view.aspx?news_id=209307 Chúc các bác sức khỏe,thưong lộ bình an

Hạng B1
1/1/08
60
74
18

Em nghe đồn là trên đường đi Kualalumpur có 1 bác bị xxx của Malay vịn phải không ạ???