Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM
RE: NHẬT KÝ BẰNG HÌNH CHUYẾN CARAVAN VIETNAM - MALAYSIA EXPEDITION!

Trích đoạn: B2 moi ra truong

Hình ảnh, tin tức phát đi từ đoàn CARAVAN sao bị mất tín hiệu vậy ta
Theo tin em mới nhận được thì bác xe3banh1 nhà mình bị....CỦ LẠC (lạc đường ở Malaysia...hehe..:D:D) nhưng với khả năng tuyệt vời băng ngôn ngử "Bản xứ" bác xe3banh đã về đến nơi tập trung của đoàn an toàn :D:D...chúc mừng...chúc mừng....!...:D
(từ cửa khẩu Malaysia về cửa ngõ Kuala Lumpur, anh "Tuấn Cần Thơ” lái chiếc xe số 17 chở gia đình lạc đường và tách khỏi đoàn. Mọi người đều lo lắng, nhiều xe dừng lại bên đường chờ đợi hoặc chạy đi tìm. Bữa cơm chiều hôm đó ai nấy nuốt không trôi. Mãi đến khi cả đoàn nghe thông tin xe 17 đã tìm được đường về khách sạn của đoàn thì mọi người reo lên....Thật là một câu chuyện có hậu nhớ đời với gia đình tôi trong chuyến đi này" - anh Tuấn nói....:D:D) Các bác đón đọc hồi ký của bác xe3banh...hehhe..... VOTE For VIETNAM.....:D:D http://bauchon.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=242886&ChannelID=458

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

[8|][8|][8|]Chài! Đại ca của mình thiệt tình nha...Sao đi đâu cũng có chuyện hết vậy kìa?:( Lạy trời! Vẫn còn may mắn quá!

bmw
Hạng B2
30/9/03
135
0
0
39
BacTon City
cafebuon.net

già rồi nên giả bộ đi lạc cho người khác tìm chơi..:D

Hạng B2
4/10/05
120
101
43
45
Sài Gòn
www.facebook.com

Hôm nay mạng yếu quá nên em ko nói nhiều, có ảnh nào post ảnh đó hầu các pác ở nhà
Hình 1: Xe cảnh sát khủng long của Bình Dương quê hương ta bên đất Thái

Hình 2: đoàn xe đang chuẩn bị khởi hành từ Poipet Campodia

Hình 3: nữ phóng viên nghiệp dư xe 18 (18 tuổi lun) đang hăng say tác nghiệp, tập trung chuyên môn

Hình 4: đoàn xe chúng ta đang tả xung hữu đột giữa đất bạn tìm đường ......thoát thân :D

Hình 5: đây là 2 gương mặt ...mốc meo bụi đường quen thuộc của forum chúng ta, ko bít pác lơ vì sao nhăn mặt thế trong khi em vẫn cười toe toét

Hình 6: đố các pác bít pác lơ đang tìm gì, em thì bít rồi đấy nhưng để pác lơ tự thú đi

Hình 7: đoàn xe chúng ta đang tập kết tại biên giới qua Thái, ôi sao giống Kinh Kha qua sông quá, ko bít ngày về khi nào:D

Hình 8: đây là cảnh đoàn chúng ta đang lục tục chuẩn bị khởi hành lúc tờ mờ sạng Ngày nào cũng thế, ngày mai cũng vậy các pác ạ! Hix hix!

Hình 9: cảnh này gọi là "nhìn xa trên 10m thấy gì chết liền" tầm nhìn bó hẹp thế đấy các pác ạ! Đường xấu cứ như con gấu ấy!

Hình 10: còn đây là xe khủng long dẫn đường của bạn Thái! nhìn có vẻ cũng rồ lắm đấy nhỉ! :D

Thôi em đi ngủ đây để mai còn ngốn thêm 720km nữa! nếu đến sớm sẽ post tiếp cho các pác xem nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49

Mấy bác ở nhà thông củm cho em,vì cái thằng bạn nuôi gấu mà em phải lái xe...như chạy tốc hành từ sáng đến chiều tối...có 1 mình...:(, nên tối về phê quá và lo ngủ sớm ,em hứa sẻ cố gắng post hình sớm nhất cho các Bác xem nhe...các Bác thông cảm xem vài hình trước nhe...:)

Đài tưởng niệm bộ đội tình nguyện Viêt Nam tại Nhnom Phenh

Battambang-Campuchia

ngài Tổng lảnh sự quán Việt Nam tại Battambang

Những gương mặt quen thuộc cua OS

Biên giới Poipet (Cam-Thai)

Hạng B2
3/12/07
190
0
0
42

Trích đoạn: lee

tình hình "chị" gà ác thế rồi các bác? em thương chị ấy đơn cối một mình đòi về giữa chừng thì hết ... mừng. Nhờ đoàn "hun" hộ cho ae OS ở nhà mỗi người một cái để "chị" lấy sức dông dài nhé!:D

Em đã đóng tiền ùi đấy chứ Bác , mà fút cuối lại có việc , không sắp xếp được nên không thể tham gia cùng mọi ngừơi , tiếc ghê ! Em nhìn hình mà nước mắt lưng tròng ! Hix ! Chúc mọi người có 1 chuyến đi thật vui nhé ! Anh ham vui cố lên !:)

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Chà!!! Chà!!!
Nhìn thấy cảnh ngựa xe như nước, áo quần như nêm... mà hổng có mình bùn ghê cơ:mad::mad::mad:

Hạng B2
3/5/07
233
1
18

Nhìn các bác ý đi mà thèm hic hic
Năm sau phải đi thôi, hết chịu nổi rùi
Bác nào còn hình post típ đeê các bác ui

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Hình như cuối cùng đoàn mình không có Bò, Ngựa ...và cả Vịt như dự tính ban đầu các bác nhỉ? Thế hôm qua có ai làm quả ...Cầu hôn trên đường Caravan cho nó loãng moạn không?:D:D:D

Thèm đi chơi quá:mad::mad::mad: đi làm chán thiệt...hehhe