Hạng B2
6/1/08
109
0
0
Sài Gòn
RE: Nhật ký Bình Phước Bù Đăng: Khi nơi đến chưa là đích đến

Chuòy xem hình mà em lạnh hết cả ngừoi !

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Em tốt nghiệp SKĐA ra nhưng ko có tay nghề chụp hình đâu pác... pác thông cảm, đi làm phim việc lộ sáng và chỉnh máy quay có bộ phận quay phim lo rồi ah .

bui
Hạng B1
4/4/08
98
0
0

Em bùn quá, em thức đến 3h sáng để viết mà chả ai động viên em huhuhuuhuh:(

Hạng C
24/2/07
849
2.355
93
48

Này thì động viên này!
Này thì sướng chưa?

bui
Hạng B1
4/4/08
98
0
0

Trích đoạn: locdo75

Này thì động viên này!
Này thì sướng chưa?
Má ơi, giờ còn bị "hấp dim" tại diễn đàn nữa :mad:[8|]

Hạng B2
16/3/08
420
1
0
www.kzak.net

Haha, bác bùi ơi! Cái món vitamin C của bác là ngày nào cũng phải có đấy nhá... HAHA

Hạng B2
12/1/08
136
0
16

Bác ơi đừng bùn. Bài viết của bác rất ấn tượng đấy. 2 vợ chồng bác máu quá hê.. hê..hê....

Sở dĩ mọi người ít vào đây vì bên ngoài nhiều thớt quá, nhiều hình ảnh hoành tráng quá nên chưa ai kịp vào đây ủng hộ bác.

Đề nghị bác soạn nốt bài nhạc và ký âm luôn được thì tốt. Sau này hội mình sẽ lấy bài hát này của bác làm "Hội ca HFC" cũng không biết chừng ấy chứ.

Cảm nhận của riêng em thì thế này:

Chuyến đi thật thú vị, đầy tính nhân đạo, chan hòa tình đồng đội, cháy bỏng tình yêu thương... Đêm ấy bác Bùi chắc cũng tranh thủ được mấy "Nháy" nhỉ. ặc ặc :):)

Niềm vui sẽ trọn vẹn hơn nhiều nếu mọi thứ đều suông sẽ từ đầu tới cuối. Thế nhưng trong một cuộc chơi lớn thế này hẳn không tránh khỏi những xui xẻo ngoài mong muốn. hic hic ... mà có lẽ em với bác Mkull là đen nhất các bác ơi. Buổi sáng trước khi đi em đã thắp mấy nén nhang lên bàn thờ Phật rồi Nam mô đức Phật phù hộ gia đình đi tới nới về tới chốn... Vậy mà....

Xịt Lốp xe: Cái này chắc mọi người đều biết. hehehe... Mọi người xúm lại thay bánh sơ cua hộ em, zui dễ sợ. Cũng may là bác Songkala phát hiện ra kịp thời chứ không cứ thế mà đi thì tèo giữa đường ròi..

Thử phanh bác MKull: Cái này mới hấp dẫn đây các bác. Sau khi nghỉ tại quán cafe ven đường chờ đoàn mô tô dẫn đường lên cả đoàn lại tiếp tục xuất phát. Tiếng bác Duke cứ lải nhải "Ổ gà bên trái, Ổ voi bên phải, Xe khách ngược chiều, Xe tải phóng nhanh..." Trước mặt em là bác 19 nhưng tài xế lại là vợ cả (chắc bác này tranh thủ ngủ trưa). Vợ cả của bác 19 lái rất lụa chỉ tội cái hay phanh gấp, em là cứ mấy lần suýt đâm.... Đang bon bon tự nhiên 19 dừng lại đột ngột để tránh ổ gà. trong tích tắc em chỉ kịp nhấn hết phanh, còn cách số 19 ước chừng chưa đầy gang tay. Hú vía... Chưa kịp định thần thì "....RẦM....." Thôi rồi lượm ơi. Đá kính hậu thấy bác 22 (MKull) đã xơi tái cái mông em rùi. Tình hình là thế này đây

Lúc sáng mông em nó còn rất gợi cảm:

Sau khi được bác Mkull chiếu cố:

Sáng nay xách đi bảo hiểm nhưng mà cái thằng bảo hiểm bảo long nó bảo phải do bảo hiểm bên kia đền vì bác đâm vào em. Bảo hiểm của em nó không chịu đền. Bác Mkull hỏi xem bảo hiểm bên bác nó có đền cho em không. Phiền phức thật

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/11/07
535
0
0

bác mua bảo hiểm mấy chiều mà thằng bảo hiểm trả lời mất dậy vậy bác?

bui
Hạng B1
4/4/08
98
0
0

Bác đừng lo, em cũng vừa từ Kim Thanh về đây. Anh em bên đó nó rất chu đáo, nhiệt tình. Bác PM cho Mkull xem sao. Chúc hai bác hòa giải được với nhau!

Mỗi lần có việc gì, em luôn tự nhủ, thôi, của đi thay người. Nhiều khi nghĩ thế, thanh thản hẳn đi!

Hôm nọ em cũng định tặng bác cái bánh sơ-cua của em đấy nhưng lúc mọi người bẩu là 1.8 không thay được cho 2.0 nên em đành ngậm ngùi thôi!

Anh em mới quý chứ mấy trăm ngàn, mấy trăm đo thì tiếc gì (nhưng mấy chục ngàn đô thì..từ từ em tính đã :D)

Thân!

Bui

bui
Hạng B1
4/4/08
98
0
0

Trích đoạn: DukePham

bác mua bảo hiểm mấy chiều mà thằng bảo hiểm trả lời mất dậy vậy bác?
Em nghĩ là bác í mua 1 chiều rồi!

Nhưng bác cứ nhớ cho em điều này, đấy là: Người bán bảo hiểm giỏi là người biết từ chối và nói KHÔNG bằng nghệ thuật dù sự việc cần phải nói có!

Chúc bác bảo hiểm thành công!

Ps: nếu có phải kiện, bác cứ nói, anh em Honda FC sẽ hết lòng (cá nhân em cũng sẽ hết lòng giúp bác trong khả năng của mình)

Thân