Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
RE: Nhật ký Caravan: Ngày 2: Bình Thuận - Ninh Thuận

Mời các bác tiếp tục post hình ạ, em hết hình rùi :D:)

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Máy của em còn rất nhiều hình, mà tòan là hình độc không, nhưng mà em thấy tình hình sau chuyến đi lộn xộn quá nên buồn chẳng có lòng nào để post hình :(, ( hình của em chụp tòan cảnh vui không hà, mà tình cảnh này làm sao vui nổi)

Hạng B2
9/6/08
130
1
0
50
otosaigon.com

Bác post cho mọi người xem với. Những bài đó xem như là rút kinh nghiệm sau chuyến đi thôi, việc của ai, trách nhiệm của người nào thì người đó tự rút kinh nghiệm. Mình chỉ góp ý xong thì cứ vui như bình thường đi bác. Nếu hình của bác là hình vui thì bác càng nên post để ACE giảm stress :D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: ACEoto

Máy của em còn rất nhiều hình, mà tòan là hình độc không, nhưng mà em thấy tình hình sau chuyến đi lộn xộn quá nên buồn chẳng có lòng nào để post hình :(, ( hình của em chụp tòan cảnh vui không hà, mà tình cảnh này làm sao vui nổi)
Người buồn thì cảnh có vui đâu bao giờ
Phải không bác:)

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

nhân vật đặc biệt :D:)

Dừng chân tạm nghỉ và ăn uống tại Cà Ná trước khi đến Phan Rang,

Bà con người Chăm đón đoàn chúng ta từ sáng sớm.

Đây là làng thổ cẩm Mỹ Nghiệp

Nhìn tấm ảnh này nếu các Bác là những người Chăm trong ảnh các bác sẽ nghĩ gì !
Em không bao giờ tán thành cách tổ chức như vậy vì quá phản cảm thật sự, một bên là đoàn Caravan đi du lịch thắng cảnh.... một bên lại là những người dân tộc nghèo nàn được lệnh từ UB Tỉnh chỉ đạo xuống Huyện, Huyện chỉ đạo xuống xã, xã chỉ đạo xuống buôn làng và người dân phải bỏ công ăn việc làm đội nón bồng bế nhau ra đón đoàn" Doanh Nghiệp ..tìm hiểu cơ hội đầu tư " từ sáng sớm đến trưa trật...

Cảm ơn bác phucminh đã ghi lại những hình ảnh mà em sẽ không bao giờ quên được.

[/quote]

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Con đường này đi qua Hòn Rơm rồi qua Bàu Trắng phải không bác?

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Đúng rồi bác!

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Trích đoạn: Dragonman

Nhìn tấm ảnh này nếu các Bác là những người Chăm trong ảnh các bác sẽ nghĩ gì !
Em không bao giờ tán thành cách tổ chức như vậy vì quá phản cảm thật sự, một bên là đoàn Caravan đi du lịch thắng cảnh.... một bên lại là những người dân tộc nghèo nàn được lệnh từ UB Tỉnh chỉ đạo xuống Huyện, Huyện chỉ đạo xuống xã, xã chỉ đạo xuống buôn làng và người dân phải bỏ công ăn việc làm đội nón bồng bế nhau ra đón đoàn" Doanh Nghiệp ..tìm hiểu cơ hội đầu tư " từ sáng sớm đến trưa trật...

Cảm ơn bác phucminh đã ghi lại những hình ảnh mà em sẽ không bao giờ quên được.

Em nghĩ bác cũng chưa chính xác lắm, chỉ một số người có nhiệm vụ đón tiếp và chào bán sản phẩm của làng, còn lại đa phần là do hiếu kì đến xem thôi, em thấy mấy bác bảo vệ ở đây cũng rất mệt khi làm trật tự

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Em cũng đồng ý thế, ngoài những người đứng chào đoàn ở cổng, những người buôn bán hàng bên trong, còn lại đa số đều do hiếu kỳ là chính. Khi xe đi vào đậu, em thấy rất nhiều người đi theo đoàn xe đến trước cửa trường học. Lúc ra xe, chuẩn bị về, em thấy có rất nhiều người đứng phía sau ngắm nghía đoàn xe, có người còn đến sờ mông vợ hai em nữa. Bác Dragonman nói thế, tội cho bọn em lắm lắm:(

Hạng B2
6/5/07
284
2
18

Các bác vui lòng chỉ dẫn em cách load hình lên OS, cám ơn nhiều ah