Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
RE: Nhật ký gả vợ hai cho một thành viên ở Đà Nẵng

Trích đoạn: vietky

cám ơn bác xe_vohai đã khen vợ mới của em .Nói thêm về vụ cưới hỏi của em với Bác Sinh cũng rất vui ( toàn gặp nhau qua internet , chưa hề biết xe ra sao ) , Nói chung là...cả tin và may sao giữa 2 anh em đã có NIỀM TIN .

Bác Vietky có xe mới mời bác tham gia vô xóm nhà lá cho vui, bác nhìn dưới chữ ký của em nhé!

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Nhưng sao hôm trước thấy bác sinh bảo xe này của Chị nào đó và bác sinh chỉ giới thiệu giúp, thì ra là của bác sinh àh.
Mừng bác Vietky đã có vợ 2, nếu ra khói nhiều quá mà chết bugi thì bác lắp tạm mấy đoạn măng sông bugi như bác Thiết đã hướng dẫn ấy.

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Trích đoạn: Xe_vohai

Chúc mừng bác @sinh gả được em nó và mừng cho bác @Vietky cưới được vợ mới.

Xe này em đánh giá là ngon, máy bắt đầu ra khói nên hơi yếu chút, bác @vietky cho em nó uống tăng lực thử xem có hết không, nếu kô hết thì đi thời gian thì để dành tiền xoáy lại đầu nòng (cũng kô mất nhiều tiền lắm)

Em mà còn tiền là hốt em này rùi.
Lên nòng cũng phải 4-5 triệu đấy bác ạh, xe em bữa trước thấy có mấy đoạn măng sông bugi nên Gara bảo phải lên nòng. Thực ra mấy đoạn măng sông đó bị quên không tháo ra sau khi đã làm máy, chủ cũ nói với em như thế. Về sau em tháo ra, xe chạy còn ngon hơn.

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

cứ như chuyện tiểu thuyết nhỉ ! các bác hay quá làm đất nước ta như rút ngắn lại ! :D:D:D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Thật là tuyệt, tinh thần OS quá hay, xe bác Sinh làm một mạch vậy là quá tốt rồi ! Chúc mừng bác Vietky;)

Hạng B2
26/2/08
331
11
18
53

chúc mừng 2bác đã có duyên ,em củng thích em này nhưng kg có duyên

Hạng B2
17/2/08
134
1
16

xE LÀM GÌ có khói hả mấy Bác, mấy Bác đừng như tthầy bói mù, có một số anh em cuả Os đã mạo danh và đến coi xe,xe mà có khói thì kiểm định và ra đường măc1 cỡ chết...........có xe nào dám đi chung với mình hả.........

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Xe cũ làm 1 mạch SG - DN mà khg nằm đường là ngon rồi :D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Nhìn thấy bác muốn bán xe quá. Xe bây giờ mua vể Trung nhiều lắm. Nếu ai có nửa cho mình ké nhé.

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: vietky

cám ơn bác xe_vohai đã khen vợ mới của em .Nói thêm về vụ cưới hỏi của em với Bác Sinh cũng rất vui ( toàn gặp nhau qua internet , chưa hề biết xe ra sao ) , Nói chung là...cả tin và may sao giữa 2 anh em đã có NIỀM TIN .

Trân trọng mời bác tham gia cùng AE OS miền Trung :D