Tập Lái
17/8/08
0
0
0
RE: Nhật ký gả vợ hai cho một thành viên ở Đà Nẵng

Con xe này mang ra miền trung bán chắc được giá hơn chứ ở SG chỉ khoảng hơn ba chục T. Bác sinh buôn bán phát lời nhờ OS hỉ. Chúc mừng cả hai bác bán và mua.

Hạng B2
8/2/08
473
7
16

Hôm bác Sinh đưa xe ra ĐN đậu trước nhà tôi mà tôi kô nhận ra,lỗi của bác là kô có dán OTOSAIGON.COM.

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

Trích đoạn: Dung PMU18

Con xe này mang ra miền trung bán chắc được giá hơn chứ ở SG chỉ khoảng hơn ba chục T. Bác sinh buôn bán phát lời nhờ OS hỉ. Chúc mừng cả hai bác bán và mua.
Vui và tin tưởng nhau là chính chứ nhiều thứ ko mua được bằntg tiền đâu:):):):)

Tập Lái

Trích đoạn: vietky

cám ơn bác xe_vohai đã khen vợ mới của em .Nói thêm về vụ cưới hỏi của em với Bác Sinh cũng rất vui ( toàn gặp nhau qua internet , chưa hề biết xe ra sao ) , Nói chung là...cả tin và may sao giữa 2 anh em đã có NIỀM TIN .
Em quá quen hai vợ chồng bác này luôn. Chúc mừng hai vợ chồng bác nhé. Bác có biết em là ai không????

Hạng B2
13/2/08
112
0
0
53

Các bác ca ngợi "tinh thần OS" hơi quá lời rồi. Em thấy hoàn toàn là tinh thần "lợi dụng OS để sale". Bác Sinh là dân buôn xe mà các bác...

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: choay

Các bác ca ngợi "tinh thần OS" hơi quá lời rồi. Em thấy hoàn toàn là tinh thần "lợi dụng OS để sale". Bác Sinh là dân buôn xe mà các bác...

Vậy à bác ? bác biết bác sinh ạ ? :D
Thôi cũng "vui lòng khách đến, vừa lòng khách đi" bác ơi :D

Hạng B2
11/7/08
370
0
0
Đà Nẵng

Bác @vietky: em nghĩ phần đông AE trên này đều có niềm tin với nhau hết Bác a heheheh.Chúc Bác có xe mới { mới với Bác nhưng cũ với người khác heheh} nhưng ko sao đúng ko Bác :D:D

Hạng B2
11/7/08
370
0
0
Đà Nẵng

Bác nói thì cũng giữ lời chút chứ , thì lợi dụng cũng được thôi có sao đâu , cái lợi dụng này đâu có hại cho ai đâu , đôi bên cùng có lợi mà Bác

Hạng B2
13/2/08
112
0
0
53

Trích đoạn: coconhi

Bác nói thì cũng giữ lời chút chứ , thì lợi dụng cũng được thôi có sao đâu , cái lợi dụng này đâu có hại cho ai đâu , đôi bên cùng có lợi mà Bác
EM biết thế nào cũng có bác cùng hội với bác Sinh lên tiếng. Nhưng em chỉ buồn là bác Sinh ko nên cố tình giả danh "anh, chị của mình có bán xe..." hết lần này đến lần khác vậy. thà bác cứ fairplay nhận mình là người môi giới xe cũ cũng có sao đâu. Có thành viên OS môi giới càng tốt cho anh em và OS cũng welcome thui...
Nhứng chuyện thế này có thể ảnh hưởng đến tinh thần OS!
Câu chuyện là vậy