Hạng C
12/10/05
587
32
28
43
RE: Nhật ký gả vợ hai cho một thành viên ở Đà Nẵng

đóng thớt lại đi . chuyện lâu rồi mà.

Hạng B2
11/7/08
370
0
0
Đà Nẵng

Trích đoạn: choay

Trích đoạn: coconhi

Các bác ca ngợi "tinh thần OS" hơi quá lời rồi. Em thấy hoàn toàn là tinh thần "lợi dụng OS để sale". Bác Sinh là dân buôn xe mà các bác...
Bác nói thì cũng giữ lời chút chứ , thì lợi dụng cũng được thôi có sao đâu , cái lợi dụng này đâu có hại cho ai đâu , đôi bên cùng có lợi mà Bác
EM biết thế nào cũng có bác cùng hội với bác Sinh lên tiếng. Nhưng em chỉ buồn là bác Sinh ko nên cố tình giả danh "anh, chị của mình có bán xe..." hết lần này đến lần khác vậy. thà bác cứ fairplay nhận mình là người môi giới xe cũ cũng có sao đâu. Có thành viên OS môi giới càng tốt cho anh em và OS cũng welcome thui...
Nhứng chuyện thế này có thể ảnh hưởng đến tinh thần OS!
Câu chuyện là vậy
Dạ thưa Bác em cũng chả biết Bác Sinh là Bác nào mà cũng chả biết Bác mua xe là ai . Nhưng Bác nói Em thấy hoàn toàn là tinh thần "lợi dụng OS để sale". Bác Sinh là dân buôn xe mà các bác....Trên đây có ai lợi dụng gì nhau đâu mà Bác nói vậy.Thoi em chỉ nói vậy thôi. Đóng cửa

Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57

Các bác ca ngợi "tinh thần OS" hơi quá lời rồi. Em thấy hoàn toàn là tinh thần "lợi dụng OS để sale". Bác Sinh là dân buôn xe mà các bác...
Bác nói thì cũng giữ lời chút chứ , thì lợi dụng cũng được thôi có sao đâu , cái lợi dụng này đâu có hại cho ai đâu , đôi bên cùng có lợi mà Bác
EM biết thế nào cũng có bác cùng hội với bác Sinh lên tiếng. Nhưng em chỉ buồn là bác Sinh ko nên cố tình giả danh "anh, chị của mình có bán xe..." hết lần này đến lần khác vậy. thà bác cứ fairplay nhận mình là người môi giới xe cũ cũng có sao đâu. Có thành viên OS môi giới càng tốt cho anh em và OS cũng welcome thui...
Nhứng chuyện thế này có thể ảnh hưởng đến tinh thần OS!
Câu chuyện là vậy
Dạ thưa Bác em cũng chả biết Bác Sinh là Bác nào mà cũng chả biết Bác mua xe là ai . Nhưng Bác nói Em thấy hoàn toàn là tinh thần "lợi dụng OS để sale". Bác Sinh là dân buôn xe mà các bác....Trên đây có ai lợi dụng gì nhau đâu mà Bác nói vậy.Thoi em chỉ nói vậy thôi. Đóng cửa
EM CAN

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

EM biết thế nào cũng có bác cùng hội với bác Sinh lên tiếng. Nhưng em chỉ buồn là bác Sinh ko nên cố tình giả danh "anh, chị của mình có bán xe..." hết lần này đến lần khác vậy. thà bác cứ fairplay nhận mình là người môi giới xe cũ cũng có sao đâu. Có thành viên OS môi giới càng tốt cho anh em và OS cũng welcome thui...Nhứng chuyện thế này có thể ảnh hưởng đến tinh thần OS!
Câu chuyện là vậy
Thông tin của Bác chính xác bao nhiêu % ?

Hạng B2
7/12/07
283
1
16

Mấy Bác ở Đà Nẵng hỏi dùm em xe bác Vietky sao rồi. Đã đăng lý được chưa, hay ....?