Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Đăng ký qua thầy nếu thầy giở trò thì ai sẽ đứng ra giải quyết cho mình, tất cả cứ thông qua trung tâm có giấy phép tuyển sinh cho an toàn
Đăng kí ai thì cũng về trung tâm hết, cứ gọi lên trung tâm, mỗi buỗi thực hành mình phải kí nhận hoàn thành, nếu không kí thì coi như chưa xong, trung tâm sẽ đổi thầy cho mình

Tập Lái
26/8/17
39
5
8
43
Đăng kí ai thì cũng về trung tâm hết, cứ gọi lên trung tâm, mỗi buỗi thực hành mình phải kí nhận hoàn thành, nếu không kí thì coi như chưa xong, trung tâm sẽ đổi thầy cho mình
Có chắc là đăng ký ai cũng về trung tâm không, vậy cho hỏi bác biết bác chủ đăng ký hồ sơ về trung tâm nào không ạ

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Có chắc là đăng ký ai cũng về trung tâm không, vậy cho hỏi bác biết bác chủ đăng ký hồ sơ về trung tâm nào không ạ
Có 2 trường hợp:Thứ 1 nếu bạn đã có người quen học qua thầy đó rồi giới thiệu cho bạn thì chắc chắn ok,thứ 2 nếu bạn chưa biết gì bắt buộc phải đến trung tâm dạy lái xe bạn chọn(vd :Hoàng Gia)đăng kí qua phòng tuyển sinh thì mọi thắc mắc bạn phải khiếu nại phòng tuyển sinh họ sẽ giải quết cho bạn.
Mình khuyên bạn nên đăng kí trực tiếp trung tâm dạy lái xe(phòng tuyển sinh) ko nên đk qua thầy nhé

• Like
Reactions: dongduy
Hạng D
12/7/13
2.069
7.692
133
Hồ Chí Minh
mình thấy đăng ký trực tiếp mấy ô thày dạy sẽ nhiệt tình hơn
đăng ký trung tâm thì giao xuống ô thày sẽ dạy vì nhiệm vụ nên k được nhiệt tình cho lắm
nhưng phải lựa đúng thầy, có người đã học qua giới thiệu cho yên tâm nhen

Hạng B1
24/8/19
74
27
18
34
đổi ngay người dạy khi gặp trường hợp này nhé các bác

Tập Lái
19/9/19
19
7
0

"đăng ký ai cũng về trung tâm hết" ??? rồi còn "cứ gọi trung tâm"

bộ ra thẳng trung tâm đăng ký không được hả, đưa tiền xong có biên lai dấu mộc chữ ký hẳn hoi nó chả sướng hơn đưa cho thằng ất ơ nào để nó về đưa lại trung tâm cho mình gọi hỏi. Làm vậy chi cho khó vậy.

từ bé đến giờ bác bị lừa khoảng 100 lần chưa ? hỏi thật