Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
không phải thầy nào cũng có khiếu dạy mặc dù chuyên môn rất giỏi, kỹ năng dạy và kỹ năng chuyên môn là 2 cái tách biệt hoàn toàn. thường tùy kiểu loại học sinh thầy sẽ có thái độ dạy khác nhau. con trai học mà tiếp thu nhanh, chạy có căn cơ thì sẽ ít giờ thực hành hơn phụ nữ học tâm lý không vững bằng, tùy ông thầy phân bổ, do vậy nếu bạn học mà thầy thấy cứng cứng tay là ổng không cần cho chạy nhiều nữa, để giành người yếu hơn chạy. Hồi mình học cũng vậy, ổng cho 2 bữa đầu và bữa cuối cùng là được chạy rồi tới thi luôn....chưa gì vào học ổng nói thôi anh đậu rồi, khỏi học, chờ tới ngày thi thôi...vãi thầy!

Hạng B2
14/2/15
428
676
93
ngày xưa hơn chục năm trước có học bác dạy lái xe rất có tâm, không thắt dây an toàn là không cho nổ máy, tạo thành thói quen đến giờ

Hạng B2
23/7/17
439
311
63
38
Thực trang chung rồi , vì mấy Thầy dạy thực hành chạy xe theo kinh nghiệm chứ không có phương pháp và giáo trình như giáo viên ở lớp .

Hạng B2
10/7/19
331
318
64
33
e học bên Tiến Bộ năm 2013 toàn bộ chi phí học, đi đà lạt dợt tay lái, thi khoảng 12tr.
thầy dạy có tâm, ra đường nhiều.
em cũng học Tiến Bộ. bị bắt ra đường ngay ngày học đầu tiên. có bằng xong là lái mút mùa luôn :p

Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Cái bác chủ nói sao nghi giống học ở mấy trường trên đường Văn Cao vậy bác,chổ đó người ta chỉ bổ túc thêm cho người biết lái rồi mà chưa có bằng,còn học bài bản chính quy vẫn là bên Tiến Bộ hay nhất.Mình từng hỏi để bx học nhưng rồi tự mình dạy giờ chạy cũng ok phết chỉ đợi học để lấy bằng là tự đi 1 mình mà không cần mình theo nữa :),tình hình không ổn bạn nên đổi người dạy thôi.

Hạng B1
13/6/19
66
282
56
F1 nhà em đăng ký qua TT trên fb, giá hạt dẻ, thầy TT nói khi nào sắp thi thì học, còn tự học thì cứ tính 250/giờ. Thầy có tâm thì toàn hỏi vay tiền, 3 tuần sau bên TT dt cho PH nhắc đóng tiền, mịa nó, tiền nộp thì thầy bỏ túi, xe TT thì TT đòi tiền. Đổi thầy, thầy mới toàn chê thầy củ ..... hôm sát hạch, thầy mới cũng là thí sinh. Vãi cả TT!

Hạng D
15/9/17
2.726
2.107
113
39
em học GTVT TW III thầy k nhắn tin gọi điện mà thầy chửi như té tát :D, chửi đến độ một anh học chung vào số loạn xạ xuýt xíu bị xe tải hun đít luôn :D, mà nhờ vậy team tụi em 4 đứa đều tốt nghiệp cùng ngày :D
Cách đây hơn 10 năm, tôi cũng học trường này. Quá tệ và ăn h học viên.