Tập Lái
12/12/19
3
0
0
33
Nếu ở Huế thì học nhiều hơn, ít tiền và chất lượng hơn.
Học 28 buổi, 1 buổi 3 tiếng, mà trọn khóa chỉ 6.5tr.
Em ở trung tâm lái xe TÂM AN 75 Trần Phú, Phước Vĩnh, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế.
Hoặc có thể liên lạc trực tiếp với thầy, vì cách 10m có 2 ông thầy làm tại trung tâm luôn, hoặc bạn quen biết thì tự liên lạc cũng ok.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
Lúc mình học có ai chỉ đâu toàn hỏi người học trước, tuần đc chạy 4 vòng sa hình trong 4 tháng, đường trường đc lái vài cây số trong 2 buổi gần thi đc chạy xe cảm ứng 6 lần. Thi thì đậu phát một mua xe về chạy đuôi xe giờ vẫn dán đề can tay lái yếu sau đuôi xe :( học ở trường là chuyện ra đường giao thông hỗn loạn ghê thật.

Tập Lái
13/3/20
12
0
1
42
cứ tìm trung tâm nào cách làm uy tín có nhiều người tín nhiệm ý

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
em học GTVT TW III thầy k nhắn tin gọi điện mà thầy chửi như té tát :D, chửi đến độ một anh học chung vào số loạn xạ xuýt xíu bị xe tải hun đít luôn :D, mà nhờ vậy team tụi em 4 đứa đều tốt nghiệp cùng ngày :D

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Các bác học lái theo em cứ đưa thẳng cho GV dạy lái,kiu mấy ổng đăng ký luôn! Thì các bác sẽ dc chạy nhìu hơn. Chứ nộp hồ sơ qua trung tâm qua cả đống cò rồi chi phí trung tâm đưa về tới gv chẳng còn dc bao nhiêu tiền nên hay bị cắt bớt giờ để gỡ tiền xăng. Theo em dc bít thì trung tâm đưa về thì khoán 2tr/hvien trong đó có tiền xăng và xe của gv. Nếu đóng trực tiếp cho gv thì gv sẽ dc 4,5tr/hv nên các bác sẽ dc chạy nhiều hơn va thằng gv sẽ có trách nhiệm vs hồ sơ của mình nhận hơn( để các bác còn giới thiệu người quen đi học)!

• Like
Reactions: Quochuy79
Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Vừa học xong B2 hầu hết đều yêu lái số sàng và cũng đa số xem xe AT chỉ dành cho phụ nữ, lái số sàng mới đích thị là lái xe.
Mình cũng không ngoại lệ nhưng sau khi lái AT thờii gian quay lại MT thấy hết hứng thú nhất là kẹt xe trong phố

• Like
Reactions: nông dân online
Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Nói thẳng với thằng thầy đó, nó vẫn không hiệu quả thì nói trực tiếp với trung tâm để họ giải quyết. Còn nếu nó giở trò thì làm đơn khiếu nại với trung tâm, nó không còn uy tín để dạy nữa. Ăn hết 9tr5 thì mất việc luôn.