Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Thấy báo đăng anh nào phải chạy 50, 60km đi hủy thẻ vì thằng nhân viên nào đăng ký (khác tỉnh). Không biết thật không nhỉ, nghe khốn nạn quá chừng.
Epass phốt tùm lum thế, ông chủ tịch nào lên chém gió nhưng thấy các bác tài có được giải quyết gì đâu.
May mà hồi mới lấy xe dán luôn VETC :D

Hạng B2
20/12/19
235
191
43
44
Thấy báo đăng anh nào phải chạy 50, 60km đi hủy thẻ vì thằng nhân viên nào đăng ký (khác tỉnh). Không biết thật không nhỉ, nghe khốn nạn quá chừng.
Epass phốt tùm lum thế, ông chủ tịch nào lên chém gió nhưng thấy các bác tài có được giải quyết gì đâu.
Chính xác đấy cụ, epass bắt lên tận VP ở Trảng Bom để hủy. Chưa kể dán lại còn thu 120k

Hạng B2
9/12/21
175
312
63
31
chủ tịch chém gió là VETC đó

• Like
Reactions: newbieq7
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
chủ tịch chém gió là VETC đó
Í mới thấy lại bài báo đó. Ông chủ tịch Epass thiệt nè bác :D

• Like
Reactions: Nguyên Chương
Tập Lái
12/5/21
35
11
8
30
Xe mình cũng bị nhân viên vdtc tự tiện đăng ký khống mà ko hề có dán thẻ, tên chủ tk và số dt là ông nào lạ hoắc.

Dạ ePass chào anh/chị ạ. Hiện tại ePass đã chủ động kiểm tra và hỗ trợ khách hàng trong tháng 7 rồi ạ. Cần hỗ trợ thêm thông tin mời anh/chị phản hồi qua tin nhắn để ePass hỗ trợ ạ. Cảm ơn anh/chị.

Tập Lái
12/5/21
35
11
8
30
Nó đăng để lấy chỉ tiêu đó các bác ạ.
Xe em đăng ký mà nó tự ghi thông tin sai bét nhè! Chán tụi này làm ăn bê bối quá. Chắc không ai kiểm soát, quản lý đám nhân viên bên dưới nên tụi nó làm ẩu, làm bừa
Dạ ePass chào anh ạ. Trước hết ePass thành thật xin lỗi anh về sự bất tiện này ạ. Anh vui lòng phản hồi thông tin qua tin nhắn để ePass hỗ trợ anh ạ. ePass xin cảm ơn.

Hạng D
20/2/12
1.950
2.747
113
Dạ ePass chào anh ạ. Trước hết ePass thành thật xin lỗi anh về sự bất tiện này ạ. Anh vui lòng phản hồi thông tin qua tin nhắn để ePass hỗ trợ anh ạ. ePass xin cảm ơn.
Em đăng ký VETC có phải thẻ ePass bên bác không? Nếu không phải của cty bác thì em sorry nhé.

Chỉnh sửa cuối: